GIỚI THIỆU VỀ CISCO C9200-24P-A
C9200-24P-A là thiết bị chuyển mạch hiệu suất vượt trội thuộc dòng Cisco 9200, cung cấp 24 cổng 10/100/1000 hỗ trợ PoE+ với tổng công suất 370W. Với giao diện uplink sử dụng module cùng nhiều tùy chọn tốc độ khác nhau, sản phẩm này mang đến khả năng kết nối linh hoạt. C9200-24P-A hỗ trợ phần mềm Network Advantage, giúp xây dựng một giải pháp mạng toàn diện cho doanh nghiệp của bạn.
Cisco C9200-24P-A giúp rút ngắn quy trình làm việc khi có thể triển khai nhanh chóng, đi kèm khả năng quản lý được đơn giản hóa với nền tảng Cisco Networking Cloud và Cisco Catalyst Center. Bên cạnh đó, với bộ tính năng layer 3 nâng cao và hệ điều hành Cisco IOS XE, sản phẩm giúp nâng cao hiệu suất, đơn giản hóa cấu trúc mạng, gia tăng mức độ bảo mật cũng như sự linh hoạt cho hệ thống mạng.
Cisco Catalyst C9200-24P-A với công nghệ StackWise-160 cho phép xếp chồng và quản lý tối đa 8 switch trong 1 stack. Khả năng này và thiết kế sử dụng FRU (các bộ phận phần cứng có thể thay thế trực tiếp) như nguồn điện hay quạt tản nhiệt, thiết bị chuyển mạch Cisco C9200 này mang đến khả năng phục hồi vô cùng mạnh mẽ, giúp đảm bảo hệ thống vận hành ổn định và xuyên suốt.
- Xem thêm sản phẩm C9200-24P-E

C9200-24P-A cung cấp 24 cổng 1G PoE+ và bộ tính năng Network Advantage
C9200-24P-A DATASHEET
Dưới đây là bảng dữ liệu và thông số kỹ thuật của C9200-24P-A | Cisco C9200 24 port 1G PoE+ 370W, Network Advantage
| Model | C9200-24P-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 24 cổng 1G PoE+ |
| Giao diện uplink | Module uplink tùy chọn |
| License | Network Advantage |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | PWR-C6-600WAC |
| Quạt tản nhiệt | Quạt FRU |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 128 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 95.23 Mpps |
| PoE | 370W (Nguồn điện chính) |
| Virtual Networks | 4 |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-160 |
| Băng thông Stacking | 160 Gbps |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 32.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 14.000 (10.000 tuyến trực tiếp và 4.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 4.000 |
| IPv6 routing entries | 2.000 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.600 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 4 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | 48 Gbps |
| IP SGT binding scale | 8K |
| IPv4 binding | 8K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF -– 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Phân đoạn mạng | VXLAN, LISP và SGT |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 35.0 cm (1.73 x 17.5 x 13.8 inch) |
| Trọng lượng | 5.5 kg (12.12 lb) |
| MTBF | 422,310 giờ |
SO SÁNH C9200-24P-A VỚI THIẾT BỊ KHÁC
Sau đây, hãy cùng đến với so sánh giữa C9200-24P-A với các thiết bị Switch Cisco khác cùng thuộc dòng Catalyst 9200 là C9200-24P-E, C9200-24T-A và C9200-24T-E. Đây là các mã sản phẩm có nhiều điểm tương đồng, do đó bảng so sánh dưới đây sẽ giúp bạn có thêm gợi ý để lựa chọn được thiết bị phù hợp với nhu cầu.
| Model | C9200-24P-A | C9200-24P-E | C9200-24T-A | C9200-24T-E |
| Cổng downlink | 24 cổng 1G PoE+ | 24 cổng 1G PoE+ | 24 cổng 1G | 24 cổng 1G |
| Giao diện uplink | Module uplink | Module uplink | Module uplink | Module uplink |
| License | Network Advantage | Network Essentials | Network Advantage | Network Essentials |
| PoE (Nguồn điện chính) | 370W | 370W | Không | Không |
| Khả năng chuyển mạch | 128 Gbps | 128 Gbps | 128 Gbps | 128 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 95.23 Mpps | 95.23 Mpps | 95.23 Mpps | 95.23 Mpps |
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI SWITCH CISCO C9200-24P-A CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT
Cisco Chính Hãng (ANBINHNET ™) là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được Cisco ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Các sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều đi kèm thông tin chính xác cùng giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ. Ngoài ra, hàng luôn có sẵn kho để đảm bảo đáp ứng kịp thời nhu cầu của quý khách hàng.
Nếu các bạn vẫn còn những câu hỏi khác hay đang có nhu cầu mua C9200-24P-A, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá hay Hỗ trợ kỹ thuật của thiết bị.
Địa Chỉ Phân Phối C9200-24P-A Tại Hà Nội
- 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn
Địa Chỉ Phân Phối C9200-24P-A Tại TP Hồ Chí Minh
- 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.