GIỚI THIỆU CISCO C9200-24P-E
C9200-24P-E là thiết bị Switch Cisco được trang bị 24 cổng 1G PoE+ với công suất tối đa 370W cùng giao diện module uplink, mang đến khả năng kết nối mạnh mẽ giữa các thiết bị và người dùng trong mạng. C9200-24P-E thuộc dòng Cisco C9200, đi kèm license Network Essentials và bộ tính năng layer 3 cung cấp sẽ giải quyết những thách thức mà doanh nghiệp phải đối mặt trong quá trình chuyển đổi số.
Cisco Catalyst C9200-24P-E giúp rút ngắn thời gian triển khai khi có thể hoạt động ngay khi được bật nguồn mà không yêu cầu cấu hình. Quy trình quản lý cũng sẽ được đơn giản hóa với ứng dụng Cisco Networking Cloud và Catalyst Center. Thiết bị chuyển mạch này sử dụng hệ điều hành Cisco IOS XE mang đến khả năng lập trình theo mô hình và truyền dữ liệu từ xa.
Cisco C9200-24P-E tích hợp nhiều tiện ích bảo mật tiên tiến, tiêu biểu là mã hóa MACsec-128 giúp kiểm soát chặt chẽ những truy cập trên mỗi phân đoạn mạng để chặn đứng những cuộc tấn công trái phép đến dữ liệu của bạn. Ngoài ra, với tính năng xếp chồng, C9200-24P-E cho phép người dùng quản lý và cấu hình mọi switch thuộc cùng stack qua 1 thiết bị duy nhất, đồng thời nâng cao khả năng phục hồi và tính ổn định của hệ thống.
Xem thêm sản phẩm: C9200-24P-A

C9200-24P-E sở hữu 24 cổng 1G PoE+ 370W và license Network Essentials
C9200-24P-E DATASHEET
Bảng dưới đây thể hiện dữ liệu và thông số kỹ thuật của C9200-24P-E | Cisco 9200 24-port PoE+ 370W, Network Essentials
| Model | C9200-24P-E |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 24 cổng 1G PoE+ |
| Giao diện uplink | Module uplink tùy chọn |
| License | Network Essentials |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | PWR-C6-600WAC |
| Quạt tản nhiệt | Quạt FRU |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 128 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 95.23 Mpps |
| PoE | 370W (Nguồn điện chính) |
| Virtual Networks | 4 |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-160 |
| Băng thông Stacking | 160 Gbps |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 32.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 14.000 (10.000 tuyến trực tiếp và 4.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 4.000 |
| IPv6 routing entries | 2.000 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.600 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 4 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | 48 Gbps |
| IP SGT binding scale | 8K |
| IPv4 binding | 8K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF -– 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 35.0 cm (1.73 x 17.5 x 13.8 inch) |
| Trọng lượng | 5.5 kg (12.12 lb) |
| MTBF | 422,310 giờ |
MUA CISCO C9200-24P-E CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU?
Cisco Chính Hãng (ANBINHNET ™) là địa chỉ phân phối Cisco uy tín với hơn 10 năm kinh nghiệm được Cisco ủy quyền tại Việt Nam. Điều này được thể hiện qua số lượng sản phẩm khổng lồ được chúng tôi cung cấp cho hàng ngàn dự án lớn nhỏ trong và ngoài nước. Tất cả đều đi kèm thông tin chính xác cùng giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ cùng mức giá cam kết tốt nhất trên thị trường.
Nếu các bạn vẫn còn những thắc mắc khác hay có nhu cầu mua C9200-24P-E, hãy liên hệ với chúng tôi qua Khung chat hoặc Hotline 24/7 để được Báo giá, Tư vấn, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng của sản phẩm. Ngoài ra, quý khách cũng có thể đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và TP. Hồ Chí Minh theo thông tin sau:
Địa chỉ phân phối C9200-24P-E tại Hà Nội
- 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn
Địa chỉ phân phối C9200-24P-E tại TP Hồ Chí Minh
- 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.