TỔNG QUAN VỀ C9200-48P-A
C9200-48P-A là thiết bị Switch Cisco sở hữu 48 cổng 1G PoE+ với công suất 740W cùng giao diện module uplink với các lựa chọn đa dạng về tốc độ, giúp mang đến khả năng kết nối vượt trội. Thiết bị switch layer 3 này thuộc dòng Cisco C9200, được trang bị license Network Advantage mang đến một giải pháp mạng hiệu suất cao, linh hoạt, ổn định và an toàn.
Cisco C9200-48P-A sử dụng hệ điều hành IOS XE, mang đến tính năng lập trình theo mô hình và truyền dữ liệu từ xa. Quy trình và thời gian làm việc tại doanh nghiệp sẽ được rút ngắn với khả năng triển khai nhanh chóng và nhiều tùy chọn quản lý đơn giản được tích hợp trên thiết bị.
Cisco Catalyst C9200-48P-A có thể xếp chồng với băng thông tối đa lên đến 160 Gbps. Điều này giúp quản lý tập trung các thiết bị trong stack, nâng cao hiệu suất và khả năng phục hồi của mạng. Ngoài ra, với việc sử dụng các thiết bị nguồn, quạt tản nhiệt và module uplink có thể thay thế khi đang hoạt động, C9200-48P-A giúp đảm bảo hệ thống vận hành ổn định và xuyên suốt.
Xem thêm sản phẩm: C9200-48P-E

Cisco Catalyst C9200-48P-A
9200-48P-A DATASHEET
Bảng dưới đây thể hiện dữ liệu, tính năng và thông số kỹ thuật của C9200-48P-A | Cisco C9200 48 port 1G PoE+, Network Advantage.
| Model | C9200-48P-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 48 cổng 1G PoE+ |
| Giao diện uplink | Module uplink tùy chọn |
| License | Network Advantage |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | PWR-C6-1KWAC |
| Quạt tản nhiệt | Quạt FRU |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 176 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 130.95 Mpps |
| PoE | 740W (Nguồn điện chính) |
| Virtual Networks | 4 |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-160 |
| Băng thông Stacking | 160 Gbps |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 32.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 14.000 (10.000 tuyến trực tiếp và 4.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 4.000 |
| IPv6 routing entries | 2.000 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.600 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 4 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | 48 Gbps |
| IP SGT binding scale | 8K |
| IPv4 binding | 8K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF -– 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Phân đoạn mạng | VXLAN, LISP và SGT |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 35.0 cm (1.73 x 17.5 x 13.8 inch) |
| Trọng lượng | 5.5 kg (12.12 lb) |
| MTBF | 375,570 giờ |
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO C9200-48P-A CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Uy tín của chúng tôi được khẳng định qua hàng ngàn dự án lớn nhỏ trong và ngoài nước với khách hàng là các trung tâm dữ liệu, các công ty, tập đoàn hàng đầu của Việt Nam và nước ngoài; cùng các Bộ, Ban ngành của Chính phủ Việt Nam.
Nếu quý khách đang quan tâm hay có nhu cầu mua Switch Cisco C9200-48P-A, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để nhận Báo giá, Tư vấn hay Hỗ trợ kỹ thuật của sản phẩm.
Cisco Chính Hãng (ANBINHNET ™) – Phân phối Cisco C9200-48P-A chính hãng giá tốt
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.