TỔNG QUAN VỀ C9200L-24P-4G-A
C9200L-24P-4G-A là thiết bị Cisco 9200L cung cấp 24 cổng 1G hỗ trợ PoE+ với công suất 370W cùng 4 cổng 1G SFP uplink, giúp xây dựng kết nối toàn diện giữa người dùng và các thiết bị trong hệ thống mạng. Sản phẩm này đi kèm license Network Advantage, là lựa chọn lý tưởng để mang đến một giải pháp mạng với hiệu suất cao, ổn định và an toàn cho những doanh nghiệp quy mô lớn.
Cisco C9200L-24P-4G-A sở hữu khả năng triển khai nhanh chóng và nhiều tùy chọn quản lý đơn giản, giúp rút ngắn đáng kể thời gian làm việc. Hoạt động dựa trên nền tảng Cisco Networking Cloud, thiết bị Switch Cicso này đơn giản hóa quy trình CNTT và giảm chi phí vận hành khi cho phép quản lý và giám sát đồng bộ thông qua cloud.
Cisco Catalyst C9200L-24P-4G-A tích hợp nhiều tính năng bảo mật tiên tiến, giúp nâng cao khả năng bảo mật với khả năng phát hiện và chặn đứng kịp thời những cuộc tấn công trái phép đến mạng của bạn. Ngoài ra, C9200L-24P-4G-A cho phép xếp chồng với công nghệ StackWise-80 giúp quản lý tập trung tất cả thiết bị thuộc cùng 1 stack, từ đó nâng cao khả năng mở rộng và phục hồi của hệ thống mạng.

C9200L-24P-4G-A
C9200L-24P-4G-A DATASHEET
Bảng dữ liệu tính năng và thông số kỹ thuật của C9200L-24P-4G-A | Cisco Catalyst 9200L 24 port 1G PoE+ 370W, 4x 1G SFP uplink, Network Advantage
| Model | C9200L-24P-4G-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 24 cổng 1G PoE+ |
| Cổng uplink | 4 cổng 1G SFP |
| License | Network Advantage |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | PWR-C5-600WAC |
| Quạt tản nhiệt | Quạt FRU |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 56 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 41.67 Mpps |
| PoE | 370W (Nguồn điện chính) |
| Virtual Networks | 1 |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-80 |
| Băng thông xếp chồng | 136 Gbps |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 16.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 11.000 (8.000 tuyến trực tiếp và 3.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 3.000 |
| IPv6 routing entries | 1.500 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.500 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 2 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | Không |
| IP SGT binding scale | 10K |
| IPv4 binding | 10K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF — 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Khả năng chuyển đổi và mở rộng nâng cao | EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, IP SLA, OSPF |
| Phân đoạn mạng | VXLAN, LISP, SGT |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 28.8 cm (1.73 x 17.5 x 11.3 inch) |
| Trọng lượng | 4.71 kg (10.38 lb) |
| MTBF | 392,210 giờ |
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO C9200L-24P-4G-A CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng (thương hiệu được phát triển bởi công ty TNHH Mạng viễn thông An Bình) là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi thiết bị do chúng tôi bán ra đều đi kèm thông tin chính xác cùng giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ. Đặc biệt hơn, hàng luôn có sẵn kho để đáp ứng kịp thời nhu cầu của quý khách hàng.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua Switch Cisco C9200L-24P-4G-A, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hoặc Đặt hàng của sản phẩm.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco C9200L-24P-4G-A chính hãng giá tốt
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.