TÌM HIỂU VỀ C9200L-24P-4X-A
C9200L-24P-4X-A là thiết bị Switch Cisco cung cấp 24 cổng 10/100/1000 PoE+ với công suất 370W, sử dụng giao diện uplink là 4 cổng 10G SFP+, mang đến khả năng kết nối tốc độ cao cho các thiết bị và người dùng trong hệ thống mạng. Sản phẩm chạy trên hệ điều hành Cisco IOS XE, đi kèm license Network Advantage mang đến một giải pháp mạng toàn diện cho các doanh nghiệp quy mô lớn.
Switch Cisco C9200L-24P-4X-A có thể triển khai nhanh chóng mà không yêu cầu cấu hình, đồng thời đi kèm nhiều tùy chọn quản lý đơn giản giúp rút ngắn đáng kể quy trình làm việc. Với bộ tính năng layer 3 cùng nhiều tiện ích bảo mật hàng đầu, thiết bị chuyển mạch thuộc dòng Cisco C9200L này mang lại một hiệu suất ấn tượng, ổn định với độ bảo mật cao.
Cisco Catalyst C9200L-24P-4X-A cho phép xếp chồng với băng thông 80 Gbps, đem lại khả năng quản lý tập trung và mở rộng linh hoạt. Ngoài ra, với việc sử dụng nguồn dự phòng và quạt tản nhiệt có thể thay thế trong quá trình switch đang hoạt động, thiết bị giúp đảm bảo hệ thống vận hành ổn định và liên tục.

C9200L-24P-4X-A
C9200L-24P-4X-A DATASHEET
Bảng dưới đây cho thấy tính năng và thông số kỹ thuật của C9200L-24P-4X-A | Cisco C9200L 24 port 1G PoE+ 370W, 4 port 10G SFP+ uplink, Network Advantage
| Model | C9200L-24P-4X-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 24 cổng 1G PoE+ |
| Cổng uplink | 4 cổng 10G SFP+ |
| License | Network Advantage |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | PWR-C5-600WAC |
| Quạt tản nhiệt | Quạt FRU |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 128 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 95.23 Mpps |
| PoE | 370W (Nguồn điện chính) |
| Virtual Networks | 1 |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-80 |
| Băng thông xếp chồng | 208 Gbps |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 16.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 11.000 (8.000 tuyến trực tiếp và 3.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 3.000 |
| IPv6 routing entries | 1.500 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.500 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 2 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | Không |
| IP SGT binding scale | 10K |
| IPv4 binding | 10K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF — 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Khả năng chuyển đổi và mở rộng nâng cao | EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, IP SLA, OSPF |
| Phân đoạn mạng | VXLAN, LISP, SGT |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 28.8 cm (1.73 x 17.5 x 11.3 inch) |
| Trọng lượng | 4.71 kg (10.38 lb) |
| MTBF | 392,210 giờ |
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO C9200L-24P-4X-A CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Uy tín của chúng tôi được chứng minh qua số lượng sản phẩm cung cấp cho hàng ngàn dự án lớn nhỏ trong và ngoài nước. Tất cả đều đi kèm thông tin chính xác cùng giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ với mức giá tốt nhất thị trường.
Nếu quý khách hàng đang quan tâm hay có nhu cầu mua Cisco Catalyst C9200L-24P-4X-A, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng của sản phẩm.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco C9200L-24P-4X-A chính hãng giá tốt nhất
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.