GIỚI THIỆU CISCO C9200L-48T-4G-A
C9200L-48T-4G-A là thiết bị Switch Cisco 9200L sở hữu 48 cổng 10/100/1000 và 4 cổng 1G SFP uplink, giúp đơn giản hóa khả năng kết nối và truyền tải dữ liệu giữa người dùng và các thiết bị các trong hệ thống mạng. Đi kèm với license Network Advantage và bộ tính năng chuyển mạch layer 3, sản phẩm phù hợp sử dụng tại các doanh nghiệp lớn với nhiều ưu điểm vượt trội.
Cisco Catalyst C9200L-48T-4G-A có thể triển khai nhanh chóng mà không yêu cầu cấu hình. Với khả năng kết hợp hoàn hảo trí thông minh nhân tạo, công nghệ tự động hóa với chuyên môn của con người, sản phẩm Switch Cisco này giúp đơn giản hóa những cấu trúc mạng phức tạp, rút ngắn thời gian làm việc, góp phần tiết kiệm chi phí.
Switch Cisco C9200L-48T-4G-A mang đến khả năng bảo vệ mạnh mẽ cho dữ liệu và các ứng dụng tại doanh nghiệp trước những xâm nhập trái phép đến mạng của bạn. Thiết bị này cũng hỗ trợ tính năng stacking (xếp chồng) dựa trên công nghệ StackWise-80, cho phép người dùng quản lý tập trung nhiều thiết bị trong cùng stack qua 1 switch duy nhất. Điều này cũng giúp nâng cao khả năng phục hồi và dự phòng của hệ thống.

C9200L-48T-4G-A
C9200L-48T-4G-A DATASHEET
Bảng dưới đây thể hiện dữ liệu và thông số kỹ thuật của C9200L-48T-4G-A | Catalyst 9200L 48-port Data 4x1G uplink Switch, Network Advantage.
| Model | C9200L-48T-4G-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 48 cổng 10/100/1000 |
| Cổng uplink | 4 cổng 1G SFP |
| License | Network Advantage |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | PWR-C5-125WAC |
| Quạt tản nhiệt | Quạt FRU |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 104 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 77.38 Mpps |
| PoE | Không |
| Virtual Networks | 1 |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-80 |
| Băng thông xếp chồng | 184 Gbps |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 16.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 11.000 (8.000 tuyến trực tiếp và 3.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 3.000 |
| IPv6 routing entries | 1.500 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.500 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 2 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | Không |
| IP SGT binding scale | 10K |
| IPv4 binding | 10K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF — 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Khả năng chuyển đổi và mở rộng nâng cao | EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, IP SLA, OSPF |
| Phân đoạn mạng | VXLAN, LISP, SGT |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 28.8 cm (1.73 x 17.5 x 11.3 inch) |
| Trọng lượng | 4.53 kg (9.97 lb) |
| MTBF | 508,700 giờ |
MUA CISCO C9200L-48PXG-4X-E CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU?
Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi thiết bị do chúng tôi cung cấp đều đi kèm thông tin chính xác cùng đầy đủ giấy tờ chứng thực như CO, CQ, Invoice, Packing List,… Đặc biệt hơn, hàng luôn sẵn kho để đáp ứng kịp thời nhu cầu của quý khách hàng.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua C9200L-48PXG-4X-E, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng của sản phẩm.
Cisco Chính Hãng – Phân phối C9200L-48PXG-4X-E chính hãng giá tốt
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.