TÌM HIỂU CISCO C9200L-48T-4X-A
C9200L-48T-4X-A là thiết bị chuyển mạch hiệu suất cao thuộc dòng Switch Cisco 9200L, cung cấp 48 cổng 10/100/1000 và 4 cổng 10G SFP+ uplink, lý tưởng để triển khai tại các doanh nghiệp quy mô lớn. Sản phẩm này được trang bị license Network Advantage và bộ tính năng layer 3 giúp xây dựng một giải pháp mạng toàn diện với tốc độ cao, linh hoạt và an toàn.
Switch Cisco C9200L-48T-4X-A có thể triển khai nhanh chóng mà không yêu cầu cấu hình. Thiết bị cũng cung cấp nhiều tùy chọn quản lý đơn giản giúp cho việc giám sát và quản trị hệ thống trở nên dễ dàng. Ngoài ra, thiết bị Switch Cisco tiên tiến này cũng mang lại khả năng bảo mật mạnh mẽ cho hệ thống mạng với những tiện ích bảo mật hàng đầu.
Cisco Catalyst C9200L-48T-4X-A tích hợp tính năng xếp chồng dựa trên công nghệ StackWise-80. Điều này mang lại khả năng quản lý tập trung cũng như gia tăng tính phục hồi cho mạng. Ngoài ra, với việc sử dụng nguồn hay quạt tản nhiệt có thể thay thế mà không cần tắt thiết bị, C9200L-48T-4X-A đảm bảo cho hệ thống mạng luôn khả dụng và ổn định.

C9200L-48T-4X-A
C9200L-48T-4X-A DATASHEET
Dưới đây là bảng dữ liệu và thông số kỹ thuật của C9200L-48T-4X-A | Catalyst 9200L 48-port Data 4x10G uplink Switch, Network Advantage
| Model | C9200L-48T-4X-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 48 cổng 10/100/1000 |
| Cổng uplink | 4 cổng 10G SFP+ |
| License | Network Advantage |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | PWR-C5-125WAC |
| Quạt tản nhiệt | Quạt FRU |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 176 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 130.95 Mpps |
| PoE | Không |
| Virtual Networks | 1 |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-80 |
| Băng thông xếp chồng | 256 Gbps |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 16.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 11.000 (8.000 tuyến trực tiếp và 3.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 3.000 |
| IPv6 routing entries | 1.500 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.500 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 2 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | Không |
| IP SGT binding scale | 10K |
| IPv4 binding | 10K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF — 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Khả năng chuyển đổi và mở rộng nâng cao | EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, IP SLA, OSPF |
| Phân đoạn mạng | VXLAN, LISP, SGT |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 28.8 cm (1.73 x 17.5 x 11.3 inch) |
| Trọng lượng | 4.53 kg (9.97 lb) |
| MTBF | 503,400 giờ |
MUA CISCO C9200L-48T-4X-A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU?
Sau khi đã tìm hiểu chi tiết về C9200L-48T-4X-A, nếu bạn có nhu cầu mua thiết bị này thì việc lựa chọn một nhà cung cấp uy tín là vô cùng quan trọng để có thể nhận được sản phẩm chính hãng cùng những dịch vụ hỗ trợ tốt nhất theo tiêu chuẩn của Cisco.
Cisco Chính Hãng (thương hiệu thuộc công ty TNHH Mạng Viễn Thông An Bình) là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi sản phẩm do chúng tôi bán ra đều đi kèm đẩy đủ giấy tờ chứng thực cùng mức giá tốt nhất. Hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây nếu bạn cần được Tư vấn hay Báo giá cho Switch Cisco C9200L-48T-4X-A.
Cisco Chính Hãng – Phân phối C9200L-48T-4X-A chính hãng giá tốt
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.