GIỚI THIỆU CISCO C9300-24UB-E
C9300-24UB-E là thiết bị chuyển mạch layer 3 thuộc dòng Cisco 9300, được trang bị 24 cổng 1G hỗ trợ UPOE với công suất 830W. Cung cấp kết nối uplink thông qua module với nhiều lựa chọn tốc độ khác nhau, switch mang đến khả năng kết nối và truyền tải linh hoạt. C9300-24UB-E đi kèm license Network Essentials, lý tưởng để triển khai tại các doanh nghiệp hay cơ sở kinh doanh vừa và lớn.
Switch Cisco C9300-24UB-E cung cấp khả năng tự động hóa và quản lý đồng bộ thông qua kiến trúc SD-Access, từ đó rút ngắn quy trình CNTT tại hệ thống của bạn. Với bộ tính năng lớp 3 và các tiện ích bảo mật tiên tiến, sản phẩm Switch Cisco này góp phần tối ưu hóa hiệu năng, quản lý, bảo mật và khả năng mở rộng mạng.
Với việc hỗ trợ tính năng xếp chồng lên tới tối đa 8 thiết bị trong 1 stack, C9300-24UB-E cho phép người dùng truy cập và giám sát mọi thiết bị này thông qua 1 switch duy nhất, giúp nâng cao khả năng dự phòng và tính phục hồi của hệ thống. Đi kèm với giải pháp năng lượng thông minh có thể tối ưu hóa nguồn năng lượng và tiết kiệm chi phí, bộ chuyển mạch này đảm bảo hoạt động của mạng diễn ra ổn định và liên tục.

C9300-24UB-E Cisco 9300 24 Port 1G UPOE, Modular Uplinks, Network Essentials
C9300-24UB-A DATASHEET
So với C9300-24UB-A, thiết bị chuyển mạch với license Network Advantage, sở hữu thiết kế và những thông số tương tự thì C9300-24UB-E có giá thành thấp hơn nhưng cũng được trang bị những tính năng đáp ứng hoàn hảo nhu cầu chuyển mạch tại các doanh nghiệp hiện nay. Dưới đây là bảng dữ liệu tính năng và thông số kỹ thuật của Cisco Catalyst C9300-24UB-E.
| Model | C9300-24UB-E |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 24 cổng 1G UPOE |
| Giao diện uplink | Module uplink tùy chọn |
| License | Network Essentials |
| Nguồn | PWR-C1-1100WAC-P |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 208 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 154.76 Mpps |
| PoE | 830W (Nguồn điện mặc định) |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-480 |
| Băng thông Stacking | 480 Gbps |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 32.000 |
| Tổng IPv4 routes (các tuyến ARP plus đã học) | 32.000 (24.000 tuyến trực tiếp và 8.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv6 routing entries | 16.000 |
| Multicast routing scale | 8.000 |
| QoS scale entries | 5.120 |
| ACL scale entries | 5.120 |
| Packet buffer/SKU | 16 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 64.000 flows |
| DRAM | 8 GB |
| Flash | 16 GB |
| VLAN IDs | 4094 |
| PVST Instances | 300 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 1000 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF – 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 tuyến), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python) |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 40.9cm (1.73 x 17.5 x 16.1 inch) |
| Trọng lượng | 7.54 kg (16.63 lb) |
| MTBF | 354,300 giờ |
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO C9300-24UB-E CHÍNH HÃNG
Sau khi đã tìm hiểu về những đặc điểm nổi bật của Switch Cisco C9300-24UB-E, nếu bạn nhận thấy đây là sản phẩm mình đang tìm kiếm cho hệ thống mạng của mình thì việc tìm kiếm một địa chỉ mua hàng uy tín là rất quan trọng để có thể nhận được sản phẩm chính hãng cùng những dịch vụ hỗ trợ tốt nhất.
Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Toàn bộ sản phẩm do chúng tôi bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ cùng mức giá tốt nhất. Hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Hỗ trợ kỹ thuật hoặc Báo giá của C9300-24UB-E nhanh chóng nhất.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco C9300-24UB-E chính hãng giá tốt nhất
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. HCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.