TỔNG QUAN VỀ C8500-20X6C
C8500-20X6C là thiết bị Router Cisco được trang bị 20 cổng 10G SFP+ cùng 6 cổng 100G QSFP+, được thiết kế để hoạt động tại biên mạng (Edge Network). Bên cạnh khả năng định tuyến, C8500-20X6C còn mang đến hiệu suất vượt trội, bảo mật nâng cao và khả năng ảo hóa, giúp tối ưu hóa kết nối giữa chi nhánh, trung tâm dữ liệu và nền tảng cloud.
Dựa trên kiến trúc SD-WAN, C8500-20X6C có thể kiểm soát chặt chẽ hiệu suất ứng dụng, mức sử dụng băng thông, quyền riêng tư dữ liệu và tính khả dụng của các liên kết WAN của mình. Điều này đặc biệt cần thiết với các hệ thống mạng yêu cầu băng thông cao với khối lượng công việc lớn.
C8500-20X6C hỗ trợ khả năng tự động hóa với nền tảng Cisco IOS XE, giúp đơn giản hóa quy trình triển khai và nâng cao hiệu suất. Ngoài ra, sản phẩm thuộc dòng Cisco 8500 này cũng mang đến khả năng hiển thị chi tiết giúp người dùng dễ dàng xác định theo dõi và xử lý các sự cố một cách nhanh chóng.

C8500-20X6C
C8500-20X6C DATASHEET
Sau đây, hãy cùng tôi điểm qua thông số kỹ thuật chi tiết của C8500-20X6C với bảng dữ liệu dưới đây.
| Model | C8500-20X6C |
| Phần cứng | |
| Số cổng | ● 20 cổng 10G SFP+
● 6 cổng 100G QSFP+
|
| CPU | Intel x86 16 GB |
| DRAM | 64GB |
| Flash Storage | 16G eUSB |
| SSD Storage | SSD 480GB |
| Hiệu suất | |
| IPsec SD-WAN (1400Bytes, clear text) | Tối đa 350Gbps |
| IPsec SD-WAN (IMIX, clear text) | Tối đa 100Gbps |
| IPv4 Forwarding (1400 bytes) | Tối đa 500Gbps |
| IPsec (1400Bytes, clear text) | Tối đa 400Gbps |
| IPsec SVTI Tunnel | 4000 |
| ACL | 8000 |
| ACE IPv4 | 380K |
| IPv4 Route | 7M/64GB |
| IPv6 Route | 7M/64GB |
| Queue | 256K |
| Phiên NAT | 32M |
| Phiên Firewall | 32M |
| VRF | 8000 |
C8500-12X là thiết bị được trang bị những tính năng tương tự C8500-20X6C, sở hữu 12 cổng 10G SFP+, phù hợp với những hệ thống quy mô vừa và nhỏ với số lượng người dùng và thiết bị kết nối không quá lớn.
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI ROUTER CISCO C8500-20X6C CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng (thương hiệu được xây dựng và phát triển bởi công ty TNHH mạng viễn thông An Bình) là địa chỉ phân phối Cisco được ủy quyền tại Việt Nam. Mọi thiết bị do chúng tôi bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng thực như CO, CQ, Invoice, Packing List,… cùng mức giá tốt nhất trên thị trường.
Nếu quý khách đang quan tâm hay có nhu cầu mua thiết bị C8500-20X6C, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng của sản phẩm nhanh chóng nhất.
Cisco Chính Hãng – Địa chỉ phân phối C8500-20X6C chính hãng giá tốt nhất
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.