TÌM HIỂU VỀ C9200L-24T-4X-E
C9200L-24T-4X-E là thiết bị Switch Cisco với 24 cổng 1G cùng 4 cổng 10G SFP+ uplink, giúp xây dựng kết nối hiệu quả giữa người dùng cũng như các thiết bị trong hệ thống mạng. Sản phẩm này được trang bị license Network Essentials và những tính năng layer 3 cơ bản mang đến một hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ, linh hoạt và an toàn.
Dựa trên nền tảng Cisco Networking Cloud, Catalyst C9200L-24T-4X-E giúp đơn giản hóa những cấu trúc mạng phức tạp, tối ưu quy trình làm việc và tiết kiệm chi phí khi kết hợp hiệu quả trí thông minh nhân tạo với khả năng chuyên môn của con người. Thiết bị Cisco C9200L sử dụng hệ điều hành IOS XE cho phép lập trình theo mô hình và truyền dữ liệu từ xa.
Switch Cisco C9200L-24T-4X-E cho phép xếp chồng nhờ công nghệ StackWise-80, mang lại khả năng quản lý tập trung, đồng thời gia tăng tính dự phòng cho hệ thống mạng. Ngoài ra, thiết bị sử dụng nguồn và quạt tản nhiệt cho phép sửa chữa hoặc bảo trì mà không làm gián đoạn quá trình hoạt động của switch.

C9200L-24T-4X-E
TÌM HIỂU VỀ C9200L-24T-4X-E DATASHEET
Dưới đây là bảng dữ liệu về tính năng và thông số kỹ thuật của C9200L-24T-4X-E | Catalyst 9200L 24-port Data 4x10G uplink Switch, Network Essentials.
| Model | C9200L-24T-4X-E |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 24 cổng 1G |
| Cổng uplink | 4 cổng 10G SFP+ |
| License | Network Essentials |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | PWR-C5-125WAC |
| Quạt tản nhiệt | Quạt FRU |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 128 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 95.23 Mpps |
| PoE | Không |
| Virtual Networks | 1 |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-80 |
| Băng thông xếp chồng | 208 Gbps |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 16.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 11.000 (8.000 tuyến trực tiếp và 3.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 3.000 |
| IPv6 routing entries | 1.500 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.500 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 2 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | Không |
| IP SGT binding scale | 10K |
| IPv4 binding | 10K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF — 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 28.8 cm (1.73 x 17.5 x 11.3 inch) |
| Trọng lượng | 4.35 kg (9.59 lb) |
| MTBF | 525,990 giờ |
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO C9200L-24T-4X-E CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam. Uy tín của chúng tôi được khẳng định qua số lượng sản phẩm cung cấp cho hàng ngàn khách hàng cũng như các dự án lớn nhỏ trong và ngoài nước. Mọi thiết bị do chúng tôi bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng thực như CO, CQ, Invoice hay Packing List cùng mức giá tốt nhất trên thị trường.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua Switch Cisco C9200L-24T-4X-E, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng của sản phẩm.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco C9200L-24T-4X-E chính hãng giá rẻ
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.