GIỚI THIỆU CISCO C9300L-24T-4X-A
C9300L-24T-4X-A là thiết bị chuyển mạch hiệu suất cao, cung cấp 24 cổng 1G RJ45 và 4 cổng 10G SFP+ uplink, mang đến khả năng kết nối và truyền tải dữ liệu linh hoạt. Đi kèm license Network Advantage với bộ tính năng chuyển mạch nâng cao, Switch Cisco C9300L-24T-4X-A là lựa chọn lý tưởng giúp xây dựng một giải pháp mạng toàn diện tại các doanh nghiệp quy mô lớn.
Hoạt động dựa trên nền tảng Networking Cloud với kiến trúc SD-Access, sản phẩm C9300L-24T-4X-A đem lại cho người dùng khả năng tự động hóa các công đoạn triển khai, quản lý và giám sát mạng. Với bộ tính năng layer 3, thiết bị Switch Cisco này mang đến khả năng định tuyến lưu lượng thông minh, nâng cao mức độ bảo mật và đơn giản hóa những môi trường mạng phức tạp.
Cisco C9300L-24T-4X-A hỗ trợ tính năng xếp chồng với tối đa 8 thiết bị trong 1 stack. Điều này cho phép người dùng quản lý tập trung các switch và gia tăng tính dự phòng. Giống với các sản phẩm Cisco 9300 khác, C9300L-24T-4X-A sử dụng nguồn điện và quạt tản nhiệt có thể thay thế mà không cần tắt nguồn giúp đảm bảo hệ thống vận hành ổn định.

C9300L-24T-4X-A Cisco 9300 24 Port 1G, 4 Port 10G SFP+, Network Advantage
C9300L-24T-4X-A DATASHEET
So với C9300L-24T-4X-E, mã sản phẩm sở hữu thiết kế và các thông số tương tự thì C9300L-24T-4X-A có giá thành cao hơn. Điều này đến từ những tính năng chuyển mạch nâng cao được tích hợp với license Network Advantage. Sau đây hãy cùng tôi đến với các tính năng và thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị C9300L-24T-4X-A qua bảng dữ liệu dưới đây.
| Model | C9300L-24T-4X-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 24 cổng 1G |
| Giao diện uplink | 4 cổng 10G SFP+ |
| License | Network Advantage |
| Nguồn | PWR-C1-350WAC-P |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 128 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 95.23 Mpps |
| PoE | Không |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-320 |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 32.000 |
| Tổng IPv4 routes (các tuyến ARP plus đã học) | 32.000 (24.000 tuyến trực tiếp và 8.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv6 routing entries | 16.000 |
| Multicast routing scale | 8.000 |
| QoS scale entries | 5.120 |
| ACL scale entries | 5.120 |
| Packet buffer/SKU | 16 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 64.000 flows |
| DRAM | 8 GB |
| Flash | 16 GB |
| VLAN IDs | 4094 |
| PVST Instances | 300 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 1000 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF – 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 tuyến), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Khả năng chuyển đổi và mở rộng nâng cao | BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR, IP SLA, OSPF |
| Phân đoạn mạng | VRF, VXLAN, LISP, TrustSec, SGT, MPLS, mVPN |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python) |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Tính khả dụng và khả năng phục hồi | Nonstop Forwarding (NSF), Graceful Insertion and Removal (GIR), Extended Fast Software Upgrade (xFSU), Software Patching (CLI Based) |
| Tích hợp IoT | AVB, PTP, CoAP |
| Bảo mật | MACsec-256 |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 44.9 cm (1.73 X 17.5 X 17.7 inch) |
| Trọng lượng | 6.78 kg (14.93 lb) |
| MTBF | 387,700 giờ |
MUA SWITCH CISCO C9300L-24T-4X-A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU?
Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi thiết bị do chúng tôi bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ như CO, CQ, Invoice hay Packing List cùng mức giá tốt nhất trên thị trường. Ngoài ra, hàng luôn sẵn kho để đáp ứng kịp thời nhu cầu mua sắm của quý khách hàng.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua Switch Cisco C9300L-24T-4X-A, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Hỗ trợ kỹ thuật, Báo giá hay Đặt hàng sản phẩm nhanh chóng và chính xác nhất.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco C9300L-24T-4X-A chính hãng giá tốt nhất
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. HCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.