TỔNG QUAN VỀ CISCO C9300L-24UXG-2Q-A
C9300L-24UXG-2Q-A là thiết bị Switch Cisco 9300 cung cấp 24 cổng hỗ trợ UPOE (8 cổng 10G Multigigabit và 16 cổng 1G) và 2 cổng 40G QSFP uplink mang đến khả năng kết nối vượt trội cho các thiết bị trong hệ thống mạng. C9300L-24UXG-2Q-A được trang bị license Network Advantage, là lựa chọn thích hợp để xây dựng giải pháp mạng tại các doanh nghiệp quy mô lớn.
C9300L-24UXG-2Q-A cung cấp bộ tính năng layer 3 mang đến cho hệ thống khả năng quản lý lưu lượng thông minh, bảo mật mạnh mẽ cũng như đơn giản hóa những cấu trúc mạng phức tạp. Được trang bị công nghệ Stackwise320, thiết bị Switch Cisco này cho phép xếp chồng tối đa 8 thiết bị trong 1 stack. Điều này giúp người dùng quản lý tập trung nhiều thiết bị và gia tăng khả năng dự phòng của hệ thống.
Hoạt động với nền tảng Cisco Networking Cloud cùng kiến trúc SD-Access, C9300L-24UXG-2Q-A cho phép tự động hóa khả năng triển khai, mở rộng dễ dàng và quản lý đồng bộ. Switch được trang bị công nghệ năng lượng thông minh, giúp giảm thiểu điện năng tiêu thụ, góp phần bảo vệ môi trường và tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp.

Cisco C9300L-24UXG-2Q-A 24 Port 8x 10G mGiG, 16x 1G UPOE, 2 Port 40G QSFP, Network Advantage
C9300L-24UXG-2Q-A DATASHEET
Bảng dưới đây cho thấy dữ liệu và thông số kỹ thuật của C9300L-24UXG-2Q-A | Cisco Catalyst 9300 24 Port UPOE (8 Port 10G Multigigabit, 16 Port 1G), 2 Port 40G QSFP Uplink, Network Advantage.
| Model | C9300L-24UXG-2Q-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 24 cổng UPOE (8 Port 10G Multigigabit, 16 Port 1G) |
| Giao diện uplink | 2 cổng 40G QSFP |
| License | Network Advantage |
| Nguồn | PWR-C1-1100WAC-P |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 352 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 261.90 Mpps |
| PoE | 722W |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-320 |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 32.000 |
| Tổng IPv4 routes (các tuyến ARP plus đã học) | 32.000 (24.000 tuyến trực tiếp và 8.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv6 routing entries | 16.000 |
| Multicast routing scale | 8.000 |
| QoS scale entries | 5.120 |
| ACL scale entries | 5.120 |
| Packet buffer/SKU | 16 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 64.000 flows |
| DRAM | 8 GB |
| Flash | 16 GB |
| VLAN IDs | 4094 |
| PVST Instances | 300 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 1000 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF – 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 tuyến), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Khả năng chuyển đổi và mở rộng nâng cao | BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR, IP SLA, OSPF |
| Phân đoạn mạng | VRF, VXLAN, LISP, TrustSec, SGT, MPLS, mVPN |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python) |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Tính khả dụng và khả năng phục hồi | Nonstop Forwarding (NSF), Graceful Insertion and Removal (GIR), Extended Fast Software Upgrade (xFSU), Software Patching (CLI Based) |
| Tích hợp IoT | AVB, PTP, CoAP |
| Bảo mật | MACsec-256 |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 48.8 cm (1.73 X 17.5 X 17.7 inch) |
| Trọng lượng | 7.26 kg (16.01 lb) |
| MTBF | 291,670 giờ |
C9300L-24UXG-2Q-E sở hữu thiết kế và thông số kỹ thuật tương tự C9300L-24UXG-2Q-E nhưng có giá thành thấp hơn do không được trang bị những tính năng chuyển mạch nâng cao như Phân đoạn mạng hay Bảo mật MACsec-256.
MUA CISCO C9300L-24UXG-2Q-A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU?
Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi sản phẩm chúng tôi bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ như CO, CQ cùng mức giá tốt nhất. Ngoài ra, hàng luôn sẵn kho để đáp ứng kịp thời nhu cầu sử dụng của quý khách hàng.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua thiết bị Cisco C9300L-24UXG-2Q-A, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Hỗ trợ kỹ thuật, Báo giá hay Đặt hàng của sản phẩm nhanh chóng nhất.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco C9300L-24UXG-2Q-A chính hãng giá tốt nhất
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. HCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.