TỔNG QUAN VỀ C9300LM-24U-4Y-A
C9300LM-24U-4Y-A là thiết bị Switch Cisco cung cấp 24 cổng 1G hỗ trợ UPOE với công suất 420W cùng 4 cổng 25G SFP28 uplink, mang đến hiệu suất vượt trội, đáp ứng hoàn hảo những ứng dụng yêu cầu băng thông cao. C9300LM-24U-4Y-A sử dụng license Network Advantage, giúp xây dựng một hệ thống mạng toàn diện với tốc độ lớn, an toàn và linh hoạt.
Hoạt động dựa trên nền tảng Cisco Networking Cloud, thiết bị C9300LM-24U-4Y-A cho phép triển khai tự động, quản lý thống nhất và mở rộng dễ dàng. Sản phẩm thuộc dòng Cisco 9300 này được tích hợp nhiều tiện ích bảo mật tiên tiến mang lại cho những ứng dụng hay dữ liệu quan trọng khỏi những cuộc tấn công tinh vi đến mạng của bạn.
C9300LM-24U-4Y-A cho phép xếp chồng với tối đa 8 thiết bị trong 1 stack.Từ đó, người dùng có thể quản lý tập trung qua một switch duy nhất và gia tăng tính dự phòng cho hệ thống. Được tích hợp công nghệ năng lượng thông minh, C9300LM-24U-4Y-A giúp giảm thiểu điện năng tiêu thụ, bảo vệ môi trường và tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp.

Cisco C9300LM-24U-4Y-A 24 Port 1G UPOE, 4 Port 25G Uplink, Network Advantage
C9300LM-24U-4Y-A DATASHEET
Dưới đây là bảng dữ liệu tính năng và thông số kỹ thuật của C9300LM-24U-4Y-A | Cisco Catalyst 9300LM 24 Port 1G UPOE, 2 Port 25G SFP28 Uplink, Network Advantage
| Model | C9300LM-24U-4Y-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 24 cổng 1G UPOE |
| Giao diện uplink | 4 cổng 1G SFP |
| License | Network Advantage |
| Nguồn | PWR-C6-600WAC |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 248 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 184.51 Mpps |
| PoE | 420W |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-320 |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 32.000 |
| Tổng IPv4 routes (các tuyến ARP plus đã học) | 32.000 (24.000 tuyến trực tiếp và 8.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv6 routing entries | 16.000 |
| Multicast routing scale | 8.000 |
| QoS scale entries | 5.120 |
| ACL scale entries | 5.120 |
| Packet buffer/SKU | 16 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 64.000 flows |
| DRAM | 8 GB |
| Flash | 16 GB |
| VLAN IDs | 4094 |
| PVST Instances | 300 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 1000 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF – 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 tuyến), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Khả năng chuyển đổi và mở rộng nâng cao | BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR, IP SLA, OSPF |
| Phân đoạn mạng | VRF, VXLAN, LISP, TrustSec, SGT, MPLS, mVPN |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python) |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Tính khả dụng và khả năng phục hồi | Nonstop Forwarding (NSF), Graceful Insertion and Removal (GIR), Extended Fast Software Upgrade (xFSU), Software Patching (CLI Based) |
| Tích hợp IoT | AVB, PTP, CoAP |
| Bảo mật | MACsec-256 |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.3 x 44.4 x 33.4 cm (1.73 X 17.5 X 13.17 inch) |
| Trọng lượng | 5.21 kg (11.5 lb) |
| MTBF | 357,350 giờ |
Nếu hệ thống của bạn không có nhu cầu sử dụng các tính năng chuyển mạch nâng cao như Phân đoạn mạng hay Bảo mật MACsec-256 thì có thể cân nhắc lựa chọn sản phẩm C9300LM-24U-4Y-E, thiết bị có giá thành thấp hơn so với C9300LM-24U-4Y-A nhưng sở hữu giao diện và các thông số kỹ thuật tương tự.
MUA SWITCH CISCO C9300LM-24U-4Y-A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU?
Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi thiết bị do chúng tôi bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ như CO, CQ, Invoice, Packing List,… cùng mức giá tốt nhất trên thị trường. Đặc biệt, hàng luôn sẵn kho để đáp ứng kịp thời nhu cầu sử dụng của quý khách hàng.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua thiết bị Cisco C9300LM-24U-4Y-A hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng sản phẩm nhanh chóng nhất.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco C9300LM-24U-4Y-A chính hãng giá tốt nhất
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. HCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.