TỔNG QUAN VỀ CSF1210CP-ASA-K9
CSF1210CP-ASA-K9 là thiết bị Firewall Cisco 1200 được trang bị phần mềm bảo mật ASA, đi kèm 8 cổng 1G RJ45 (4 cổng hỗ trợ PoE với công suất 120W) mang đến khả năng bảo vệ toàn diện cho hệ thống mạng tại các doanh nghiệp quy mô nhỏ. Sản phẩm có kích thước nhỏ gọn, có thể đặt trên bàn hoặc gắn trên tường, phù hợp sử dụng tại những môi trường có diện tích hạn chế.
CSF1210CP-ASA-K9 nâng cao khả năng hiển thị và kiểm soát với ứng dụng Cisco TrustSec. Thiết bị Tường lửa Cisco này cho mức độ kiểm soát truy cập linh hoạt hơn để thực thi các chính sách dựa trên danh tính người dùng cũng như nhóm và điểm truy cập. CSF1210CP-ASA-K9 cũng giúp duy trì tính dự phòng và liên tục cho hệ thống.
Bên cạnh đó, Firewall Cisco CSF1210CP-ASA-K9 được tích hợp Cisco Cloud Web Security cho phép người dùng có được giải pháp bảo mật nội dung tập trung kết hợp với bảo mật mạng cục bộ. Đồng thời, với khả năng chuyển hướng lưu lượng thành 3 loại khác nhau, thiết bị cũng góp phần nâng cao hiệu suất cho hệ thống mạng.

CSF1210CP-ASA-K9
CSF1210CP-ASA-K9 DATASHEET
Bảng dưới đây cho thấy dữ liệu và thông số kỹ thuật chi tiết của CSF1210CP-ASA-K9.
| Model | CSF1210CP-ASA-K9 |
| Phần cứng | |
| Số cổng | 8 cổng 1G RJ45 (4 cổng hỗ trợ PoE) |
| PoE | 120W |
| Cổng console | USB Type-C và RJ-45 |
| Cổng USB | USB 3 Type A |
| Storage | SSD 480 GB |
| Nguồn điện | Nguồn bên ngoài |
| Làm mát | Quạt gió tản nhiệt |
| Software | ASA Software |
| Hiệu suất | |
| Thông lượng Firewall | 6.5 Gbps |
| Thông lượng IPS | 6.0 Gbps |
| Tổng số phiên kết nối đồng thời | 200K |
| VPN Peer | Tối đa 200 |
| Thông số kỹ thuật | |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 2.82 x 27.43 x 17.22 cm (1.11” x 10.8” x 6.8”) |
| Trọng lượng | 1.44 kg (3.17 lb) |
| Nhiệt độ hoạt động | 32 đến 104°F (0 đến 40°C) |
| Độ ẩm hoạt động | 5 đến 85% |
| Độ cao hoạt động | 0 đến 10.000 ft (3048 m) |
| Điện áp AC đầu vào | Điện áp xoay chiều 100-240V |
| Điện năng tiêu thụ | 40W |
Nếu hệ thống của bạn đã hoặc đang có nhu cầu mở rộng hoặc nâng cấp với module quang thì thiết bị CSF1220CX-ASA-K9 là một lựa chọn thích hợp với các tính năng tương tự CSF1210CP-ASA-K9 nhưng được trang bị 2 khe cắm module.
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO CSF1210CP-ASA-K9 CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng (thương hiệu được phát triển bởi công ty TNHH mạng viễn thông An Bình) là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi thiết bị do chúng tôi bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ cùng mức giá tốt nhất trên thị trường.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua thiết bị Cisco CSF1210CP-ASA-K9, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng sản phẩm nhanh chóng nhất.
Địa chỉ phân phối Cisco Firewall CSF1210CP-ASA-K9 tại Hà Nội
- 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn
Địa chỉ phân phối Cisco Firewall CSF1210CP-ASA-K9 tại TP Hồ Chí Minh
- 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.