GIỚI THIỆU CISCO CSF1210CE-ASA-K9
CSF1210CE-ASA-K9 là thiết bị tường lửa nhỏ gọn thuộc dòng Cisco Secure Firewall 1200 được trang bị phần mềm bảo mật ASA cho phép bảo vệ toàn diện cho hệ thống mạng. CSF1210CE-ASA-K9 hỗ trợ các tiêu chuẩn mã hóa thế hệ mới như thuật toán mã hóa Suite B. Tích hợp giải pháp Cisco Cloud Web Security, thiết bị mang đến khả năng chống lại những cuộc tấn công tinh vi trên các nền tảng web.
Thiết bị Firewall Cisco này mang lại an toàn cho hệ thống mạng khỏi các mối đe dọa như giả mạo phần cứng, phần mềm độc hại, tấn công chuỗi cung ứng và truy cập trái phép. Ngoài ra, Cisco CSF1210CE-ASA-K9 giúp các tổ chức gia tăng hiệu quả và cải thiện hiệu suất thông qua cụm đa điểm, đa nút, hiệu suất cao.
Dựa trên công nghệ Cisco TrustSec, CSF1210CE-ASA-K9 giúp phân loại và kiểm soát quyền truy cập theo nhóm (SGT) thay vì dựa vào địa chỉ IP truyền thống, từ đó đơn giản hóa quản lý bảo mật và tăng cường an ninh mạng cho doanh nghiệp.

CSF1210CE-ASA-K9
CSF1210CE-ASA-K9 DATASHEET
Sau khi đã cùng điểm qua những thông tin cơ bản của CSF1210CE-ASA-K9, hãy cùng tôi điểm qua thông số kỹ thuật chi tiết của sản phẩm qua bảng dữ liệu dưới đây.
| Model | CSF1210CE-ASA-K9 |
| Phần cứng | |
| Số cổng | 8 cổng 1G RJ45 |
| Cổng console | USB Type-C và RJ-45 |
| Cổng USB | USB 3 Type A |
| Storage | SSD 480 GB |
| Nguồn điện | Nguồn bên ngoài |
| Làm mát | Quạt gió tản nhiệt |
| Software | ASA Software |
| Hiệu suất | |
| Thông lượng Firewall | 6.5 Gbps |
| Thông lượng IPS | 6.0 Gbps |
| Tổng số phiên kết nối đồng thời | 200K |
| VPN Peer | Tối đa 200 |
| Thông số kỹ thuật | |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 2.82 x 27.43 x 17.22 cm (1.11” x 10.8” x 6.8”) |
| Trọng lượng | 1.38 kg (3.04 lb) |
| Nhiệt độ hoạt động | 32 đến 104°F (0 đến 40°C) |
| Độ ẩm hoạt động | 5 đến 85% |
| Độ cao hoạt động | 0 đến 10.000 ft (3048 m) |
| Điện áp AC đầu vào | Điện áp xoay chiều 100-240V |
| Điện năng tiêu thụ | 40W |
Là sản phẩm có thiết kế và giao diện tương tự CSF1210CE-ASA-K9 nhưng CSF1210CE-TD-K9 có giá thành cao hơn do được trang bị phần mềm bảo mật nâng cao Threat Defense.
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO CSF1210CE-ASA-K9 CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco được ủy quyền tại Việt Nam. Uy tín của chúng tôi được khẳng định qua các dự án lớn, nhỏ trong và ngoài nước cùng hàng trăm đối tác cũng như khách hàng. Mọi thiết bị do chúng tôi bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ cùng mức giá tốt nhất trên thị trường.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua thiết bị Firewall Cisco CSF1210CE-ASA-K9, hãy liên hệ với Cisco Chính Hãng theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng sản phẩm nhanh chóng nhất.
Cisco Chính Hãng – Địa chỉ phân phối Firewall CSF1210CE-ASA-K9 chính hãng giá tốt nhất
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.