GIỚI THIỆU CISCO N9K-C92300YC
N9K-C92300YC là thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus 9000 hỗ trợ một loạt các tốc độ cổng với sự kết hợp linh hoạt của kết nối 1/10/25/40/50/100-Gbps trong các yếu tố hình thức nhỏ gọn. Sử dụng hệ điều hành Cisco NX-OS hàng đầu trong ngành được triển khai rộng rãi, N9K-C92300YC được thiết kế cho kết cấu có thể lập trình, mang lại tính linh hoạt, tính di động và quy mô cho các trung tâm dữ liệu quy mô lớn.
Sản phẩm Cisco Nexus mạnh mẽ này cung cấp bộ tính năng layer 3 mang đến khả năng chuyển mạch ấn tượng, đơn giản hóa những cấu trúc mạng phức tạp từ đó nâng cao hiệu suất cho các hoạt động kết nối và truyền tải dữ liệu. N9K-C92300YC cũng đi kèm nhiều tiện ích bảo mật tiên tiến để nâng cao khả năng phòng vệ cho những ứng dụng hay dữ liệu quan trọng khỏi những cuộc tấn công mạng hay phần mềm độc hại.

N9K-C92300YC
N9K-C92300YC DATASHEET
Sau đây, hãy cùng tôi đến với thông số kỹ thuật chi tiết của sản phẩm Cisco Nexus 9200 N9K-C92300YC qua bảng dữ liệu dưới đây.
| Model | N9K-C92348GC-X |
| Thông số kỹ thuật | |
| Số cổng | 48 cổng 25G |
| Cổng uplink | 18 cổng 100G QSFP28 |
| CPU | 2 core |
| Bộ nhớ hệ thống | 16GB |
| Ổ đĩa SSD | 128GB |
| Shared system buffer | 30MB |
| Cổng quản lý | 1 cổng 1G RJ45 1 cổng 1G SFP |
| Cổng USB | 1 |
| Cổng RS-232 | 1 |
| Nguồn điện | 650W AC 1200W HVDC (Roadmap) |
| Công suất trung bình (AC) | 10G: 216W 25G: 260W |
| Công suất tối đa (AC) | 603W |
| Điện áp đầu vào (AC) | 100 đến 240V |
| Điện áp đầu vào (HVAC) | 200 đến 277V |
| Điện áp đầu vào (DC) | 40 đến 72V DC (tối thiểu và tối đa) 48 đến 60V DC (nominal) |
| Điện áp đầu vào (HVDC) | 240 đến 380V DC |
| Tần số | 50-60Hz |
| Quạt tản nhiệt | 4 |
| MTBF | 365,610 giờ |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 2.00 x 17.2 x 22.3 inch (5.08 x 43.8 x 56.6 cm) |
| Khối lượng | 18,6 pound (8,4 kg) |
| Hiệu suất | |
| Số lượng tuyến Longest Prefix Match (LPM) | 6.000 |
| Số lượng IP host | 96.000 |
| Số lượng địa chỉ MAC | 92.000 |
| Số lượng multicast route | Shipping: 8.000 Maximum: 32.000 |
| Số lượng Internet Group Management Protocol (IGMP) snooping | Shipping: 8.000 |
| Số lượng ACL | 4000 ingress 2000 egress |
| VLAN tối đa | 4096 |
| Số lượng VRF | Shipping: 1000 |
| Liên kết tối đa trên một port channel | 32 |
| ECMP path tối đa | 64 |
| ECMP group tối đa | 256 |
| ECMP member tối đa | 64.000 |
| Port channel tối đa | 512 |
| Số lượng phiên SPAN hoạt động | 4 |
| Số lượng VLAN trong các phiên bản Rapid per-VLAN Spanning Tree (RPVST) | 3967 |
| Số lượng nhóm Hot-Standby Router Protocol (HSRP) | 490 |
| Số lượng Multiple Spanning Tree (MST) | 64 |
| Số lượng Network Address Translation (NAT) | 1023 |
N9K-C92304QC và N9K-C9236C là các sản phẩm có hiệu suất tương đương N9K-C92300YC nhưng đi kèm số lượng cổng kết nối với tốc độ đa dạng mang đến cho người dùng nhiều phương án triển khai khác nhau.
MUA CISCO NEXUS 9200 N9K-C92300YC CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU?
Cisco Chính Hãng (công ty TNHH mạng viễn thông An Bình) là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi sản phẩm do chúng tôi bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ cùng mức giá tốt nhất. Đặc biệt, hàng luôn sẵn kho để đáp ứng kịp thời nhu cầu sử dụng của quý khách hàng.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua thiết bị Cisco Nexus N9K-C92300YC, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng của sản phẩm.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Nexus Cisco N9K-C92300YC chính hãng giá tốt nhất
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn
