TỔNG QUAN VỀ N9K-C92348GC-X
N9K-C92348GC-X là thiết bị Cisco Nexus được xây dựng dựa trên công nghệ Cisco Cloud Scale lý tưởng để sử dụng tại những tâm dữ liệu quy mô lớn với những ứng dụng yêu cầu băng thông cao. Sản phẩm trang bị 48 cổng 1G, 4 cổng 25G SPF28 và 2 cổng 100G QSFP28 mang đến tốc độ vượt trội, kết nối an toàn cùng khả năng mở rộng linh hoạt.
Sản phẩm thuộc dòng Nexus Cisco 9000 này cung cấp bộ tính năng layer 2 và layer 3 toàn diện giúp nâng cao hiệu suất, đơn giản hóa những cấu trúc mạng phức tạp với khả năng xử lý dữ liệu nhanh chóng. Sử dụng hệ điều hành Cisco NX-OS, N9K-C92348GC-X hỗ trợ người dùng cấu hình cấu trúc, từ đó mang lại sự linh hoạt, khả năng di động và khả năng mở rộng cho hệ thống.
Thiết bị Nexus Cisco N9K-C92348GC-X cung cấp khả năng hiển thị toàn diện vượt trội trên mọi thứ trong trung tâm dữ liệu của bạn theo thời gian thực. Ngoài ra, sản phẩm cũng đáp ứng các yêu cầu khắt khe về ảo hóa và tự động hóa trong các trung tâm dữ liệu thời điểm này cũng như trong tương lai.

Cisco Nexus N9K-C92348GC-X
N9K-C92348GC-X DATASHEET
Sau đây, hãy cùng tôi điểm qua thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị Cisco N9K-C92348GC-X qua bảng dữ liệu dưới đây.
| Model | N9K-C92348GC-X |
| Thông số kỹ thuật | |
| Số cổng | 48 cổng 1G |
| Cổng uplink | 4 cổng 25G SFP28 2 cổng 100G QSFP28 |
| CPU | 4 core |
| Bộ nhớ hệ thống | 8GB |
| Ổ đĩa SSD | 16GB |
| Shared system buffer | 40MB |
| Cổng quản lý | 1 cổng 1G RJ45 1 cổng 1G SFP |
| Cổng USB | 1 |
| Cổng RS-232 | 1 |
| Nguồn điện | 400W AC, 400/350W DC |
| Công suất trung bình (AC) | 150W |
| Công suất tối đa (AC) | 245WD |
| Điện áp đầu vào (AC) | 100 đến 240V |
| Điện áp đầu vào (HVAC) | 200 đến 277V |
| Điện áp đầu vào (DC) | 40 đến 72V DC (tối thiểu và tối đa) 48 đến 60V DC (nominal) |
| Điện áp đầu vào (HVDC) | 192 đến 400V DC 90 đến 295V AC |
| Tần số | 50-60Hz |
| Quạt tản nhiệt | 3 |
| MTBF | 474,571 giờ |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 1.72 x 17.3 x 18.5 inch (4.4 x 43.9 x 45.7 cm) |
| Khối lượng | 14,12 pound (6,4 kg) |
| Hiệu suất | |
| Số lượng tuyến Longest Prefix Match (LPM) | 16.000 |
| Số lượng IP host | 16.000 |
| Số lượng địa chỉ MAC | 97.000 |
| Số lượng multicast route | Shipping: 8000 |
| Số lượng Internet Group Management Protocol (IGMP) snooping | Shipping: 8000 |
| Số lượng ACL | 3000 ingress 2000 egress |
| VLAN tối đa | 4096 |
| Số lượng VRF | Shipping: 1000 |
| Liên kết tối đa trên một port channel | 32 |
| ECMP path tối đa | 64 |
| ECMP group tối đa | 256 |
| ECMP member tối đa | 64.000 |
| Port channel tối đa | 512 |
| Số lượng phiên SPAN hoạt động | 4 |
| Số lượng VLAN trong các phiên bản Rapid per-VLAN Spanning Tree (RPVST) | 3967 |
| Số lượng nhóm Hot-Standby Router Protocol (HSRP) | 490 |
| Số lượng Multiple Spanning Tree (MST) | 64 |
| Số lượng Network Address Translation (NAT) | 1023 |
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO NEXUS N9K-C92348GC-X CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ùy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ cùng mức giá tốt nhất trên thị trường. Đặc biệt, hàng luôn sẵn kho để đáp ứng kịp thời nhu cầu sử dụng của quý khách hàng.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua thiết bị Cisco Nexus 9200 N9K-C92348GC-X, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng sản phẩm nhanh chóng.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Nexus Cisco N9K-C92348GC-X chính hãng giá tốt nhất
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.