KHÁI QUÁT VỀ N9K-C93108TC-FX3H
N9K-C93108TC-FX3H là thiết bị Nexus Cisco 9000 có hình thức nhỏ gọn đi kèm mức giá phải chăng phù hợp triển khai tại các hệ thống mạng hay trung tâm dữ liệu lớn. Sản phẩm này được xây dựng dựa trên công nghệ Cisco Cloud Scale mang đến cho hiệu suất mạnh mẽ, linh hoạt và mở rộng dễ dàng với tốc độ cao và độ trễ thấp, đáp ứng được những ứng dụng yêu cầu băng thông cao.
Cisco Nexus N9K-C93108TC-FX3H với bộ tính năng layer 3 toàn diện giúp tối ưu họa hiệu suất, đơn giản hóa những cấu trúc mạng đồng thời xây dựng kết nối mạng an toàn giữa các thiết bị trong hệ thống. Bên cạnh đó, thiết bị cũng tích hợp các giao thức định tuyến động, giúp đơn giản hóa quy trình cấu hình và quản lý hệ thống mạng.
N9K-C93108TC-FX3H cung cấp 24 cổng 10G RJ45 và 6 cổng 100G QSFP28 uplink, đi kèm những tính năng bảo mật tiên tiến giúp xây dựng kết nối mạnh mẽ và an toàn cho các thiết bị trong hệ thống mạng. Sản phẩm Cisco Nexus này cũng mang đến khả năng xử lý vấn đề nhanh chóng, khắc phục các sự cố kịp thời để duy trì sự ổn định cho hoạt động kết nối.

Cisco Nexus N9K-C92348GC-X3H
N9K-C93108TC-FX3H DATASHEET
Vừa xong là những thông tin tổng quan về Cisco Nexus N9K-C93108TC-FX3H. Bây giờ, hãy cùng tôi đến với thông số kỹ thuật chi tiết của sản phẩm qua bảng dữ liệu dưới đây.
| Model | N9K-C93108TC-FX3H |
| Thông số kỹ thuật | |
| Số cổng | 24 cổng 10G RJ45 |
| Cổng uplink | 6 cổng 100G QSFP28 |
| CPU | 4 core |
| Bộ nhớ hệ thống | 32 GB |
| Ổ đĩa SSD | 128 GB |
| Shared system buffer | 40 MB |
| Cổng quản lý | 1 cổng 1G RJ45 1 cổng 1G SFP |
| Cổng USB | 1 |
| Cổng RS-232 | 1 |
| Nguồn điện | 1100W AC, 1900W AC |
| Công suất trung bình (AC/DC) | 360W |
| Công suất tối đa (AC/DC) | 530W |
| Điện áp đầu vào (AC) | 100 đến 240V |
| Điện áp đầu vào (HVAC) | 200 đến 277V |
| Điện áp đầu vào (DC) | 48 đến 60V |
| Điện áp đầu vào (HVDC) | 240 đến 380V |
| Tần số | 50-60Hz |
| Quạt tản nhiệt | 4 |
| MTBF | 265,570 giờ |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 1.72 x 17.2 x 18 inch (4.4 x 43.6 x 45.7 cm) |
| Khối lượng | 16 pound (7.25 kg) |
| Hiệu suất | |
| Số lượng tuyến Longest Prefix Match (LPM) | 1.792.000 |
| Số lượng IP host | 1.792.000 |
| Số lượng địa chỉ MAC | 512.000 |
| Số lượng multicast route | 128.000 |
| Số lượng Internet Group Management Protocol (IGMP) snooping | Shipping: 8000 Maximum: 32.000 |
| Số lượng ACL | 5000 ingress 2000 egress |
| VLAN tối đa | 4096 |
| Số lượng VRF | Shipping: 1000 Maximum: 16.000 |
| ECMP path tối đa | 64 |
| Port channel tối đa | 512 |
| Liên kết tối đa trên một port channel | 32 |
| Số lượng phiên SPAN hoạt động | 4 |
| Số lượng VLAN trong các phiên bản Rapid per-VLAN Spanning Tree (RPVST) | 3967 |
| Số lượng nhóm Hot-Standby Router Protocol (HSRP) | 490 |
| Số lượng Network Address Translation (NAT) | 1023 |
| Số lượng Multiple Spanning Tree (MST) | 64 |
| Số lượng Queue | 8 |
N9K-C93108TC-FX-24 là thiết bị được xây dựng với số lượng cổng và các tính năng tương tự N9K-C93108TC-FX3H. Với những hệ thống không có yêu cầu quá cao về thông lượng, N9K-C93108TC-FX-24 là lựa chọn phù hợp giúp tiết kiệm chi phí đầu tư khi sản phẩm này được trang bị bộ nhớ và ổ đĩa SSD có thông lượng thấp hơn so với N9K-C93108TC-FX3H.
MUA CISCO NEXUS N9K-C93108TC-FX3H CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU?
Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi sản phẩm do chúng tôi bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng thực như CO, CQ, Invoice, Packing List,… cùng mức giá tốt nhất. Đặc biệt, hàng luôn sẵn kho để đáp ứng kịp thời nhu cầu sử dụng của quý khách hàng.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua thiết bị Nexus Cisco N9K-C93108TC-FX3H, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng sản phẩm nhanh chóng.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco N9K-C93108TC-FX3H chính hãng giá tốt
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.