TỔNG QUAN VỀ N9K-C9332D-GX2B
Cisco Nexus N9K-C9332D-GX2B là một thiết bị mạng mạnh mẽ, được thiết kế cho các trung tâm dữ liệu với yêu cầu băng thông cực cao và khả năng mở rộng linh hoạt. Thuộc dòng Cisco Nexus 9000, thiết bị này trang bị 32 cổng 400/100-Gbps QSFP-DD và 2 cổng 10 SFP+, mang lại hiệu suất vượt trội và kết nối nhanh chóng giữa các thiết bị mạng.
Với công nghệ Cisco Cloud Scale, Cisco Nexus N9K-C9332D-GX2B lý tưởng cho các môi trường yêu cầu băng thông cao và sự ổn định tối ưu, đồng thời hỗ trợ tính năng Layer 2 và Layer 3 toàn diện, giúp tối ưu hóa hiệu suất mạng và đơn giản hóa cấu trúc mạng phức tạp. Hệ thống vận hành trên nền tảng Cisco NX-OS, cho phép cấu hình linh hoạt và cải thiện tính di động cũng như khả năng mở rộng của hệ thống mạng.
Thiết bị còn hỗ trợ giám sát thời gian thực, cung cấp cái nhìn chi tiết về hiệu suất hoạt động của trung tâm dữ liệu, giúp quản lý và tối ưu hóa tài nguyên hiệu quả. Với khả năng đáp ứng các yêu cầu về ảo hóa và tự động hóa, Cisco Nexus N9K-C9332D-GX2B là sự lựa chọn tối ưu cho các trung tâm dữ liệu hiện đại, đáp ứng nhu cầu công nghệ ngày càng cao và sẵn sàng cho tương lai.

Cisco Nexus 9332D-GX2B
N9K-C9332D-GX2B DATASHEET
Sau đây, hãy cùng tôi điểm qua thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị Cisco N9K-C9332D-GX2B qua bảng dữ liệu dưới đây.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | N9K-C9332D-GX2B |
| Số cổng | 32 cổng 400/100-Gbps QSFP-DD |
| Cổng uplink | 2 cổng 10 SFP+ |
| CPU | 4 core |
| Bộ nhớ hệ thống | 32GB |
| Ổ đĩa SSD | 128GB |
| Shared system buffer | 40MB |
| Cổng quản lý | 1 cổng 1G RJ45 |
| Cổng USB | 1 |
| Cổng RS-232 | 1 |
| PPS | GPS 1PPS |
| Ăng ten GNSS | Có |
| Nguồn điện | 600W AC, 930W DC, 1200W HVAC/HVDC |
| Công suất trung bình (AC/DC) | 325W |
| Công suất tối đa (AC/DC) | 600W |
| Điện áp đầu vào (AC) | 100 đến 240V |
| Điện áp đầu vào (HVAC) | 200 đến 277V |
| Điện áp đầu vào (DC) | 48 đến 60V DC |
| Điện áp đầu vào (HVDC) | 240 đến 380V |
| Tần số | 50-60Hz |
| Quạt tản nhiệt | 4 |
| MTBF (Thời gian trung bình giữa các sự cố) | 303,190 giờ |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 4.4 x 43.9 x 49.6 cm (1.72 x 17.3 x 19.6 in.) |
| Khối lượng | 9.52 kg (21 lb) |
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO NEXUS N9K-C9332D-GX2B CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng là doanh nghiệp phân phối đã được ủy quyền tại Việt Nam bởi Cisco với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều đảm bảo giấy tờ chứng minh về nguồn gốc xuất xứ cùng mức giá tốt nhất trên thị trường. Đặc biệt, sản phẩm luôn có số lượng lớn sẵn sàng để đáp ứng kịp thời nhu cầu sử dụng của quý khách hàng.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua thiết bị Cisco Nexus 9300 N9K-C9332D-GX2B, hãy liên hệ với Cisco Chính Hãng theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng sản phẩm nhanh chóng.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Nexus Cisco N9K-C9332D-GX2B chính hãng giá tốt nhất
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.