KHÁI QUÁT VỀ C9300X-24HX-A
C9300X-24HX-A là thiết bị chuyển mạch hiệu suất cao thuộc dòng Cisco Catalyst 9300, bao gồm 24 cổng 10G Multigigabit cho phép cấp nguồn qua UPOE+ với công suất 735W cùng cấu hình module uplink mang đến hiệu suất kết nối vượt trội. C9300X-24HX-A sử dụng license Network Advantage, giúp xây dựng một hệ thống mạng toàn diện với tốc độ cao, linh hoạt và an toàn.
Cisco C9300X-24HX-A cho phép triển khai nhanh chóng, đi kèm nhiều tùy chọn quản lý đơn giản. Từ đó tối ưu hóa quy trình và nâng cao hiệu suất công việc. Ngoài ra, thiết bị Switch Cisco này tích hợp nhiều tính năng bảo mật tiên tiến, giúp nâng cao khả năng phòng vệ cho hệ thống trước những cuộc tấn công mạng tinh vi nhất.
Hỗ trợ công nghệ xếp chồng với tối đa 8 thiết bị trong 1 stack, C9300X-24HX-A giúp người dùng quản lý tập trung qua một switch duy nhất và gia tăng tính dự phòng mạng. Sản phẩm này sở hữu công nghệ năng lượng thông minh, giúp giảm điện năng tiêu thụ, góp phần bảo vệ môi trường và tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp.

C9300X-24HX-A Cisco 9300X 24 Port 10G mGig UPOE+, Module Uplink, Network Advantage
C9300X-24HX-A DATASHEET
Sau đây, hãy đến với thông số kỹ thuật chi tiết của C9300X-24HX-A | Cisco Catalyst 9300X 24 Port 10G Multigigabit, Module Uplink, UPOE, Network Advantage.
| Model | C9300X-24HX-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 24 cổng 10G Multigigabit UPOE+ |
| Giao diện uplink | Module Uplink |
| License | Network Advantage |
| Nguồn | PWR-C1-1100WAC-P |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 1280 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 952.52 Mpps |
| PoE | 735W |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-1T |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 32.000 |
| Tổng IPv4 routes (các tuyến ARP plus đã học) | 39.000 (24.000 tuyến trực tiếp và 15.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv6 routing entries | 19.500 |
| Multicast routing scale | 8.000 |
| QoS scale entries | 4.000 |
| ACL scale entries | 8.000 |
| Packet buffer/SKU | 16 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 64.000 flows |
| DRAM | 16 GB |
| Flash | 16 GB |
| VLAN IDs | 4094 |
| PVST Instances | 300 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 1000 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF – 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 tuyến), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Khả năng chuyển đổi và mở rộng nâng cao | BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR, IP SLA, OSPF |
| Phân đoạn mạng | VRF, VXLAN, LISP, TrustSec, SGT, MPLS, mVPN |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python) |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Tính khả dụng và khả năng phục hồi | Nonstop Forwarding (NSF), Graceful Insertion and Removal (GIR), Extended Fast Software Upgrade (xFSU), Software Patching (CLI Based) |
| Tích hợp IoT | AVB, PTP, CoAP |
| Bảo mật | MACsec-256 |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 52.4 cm (1.73 x 17.5 x 20.63 inch) |
| Trọng lượng | 6.25 kg (13.8 lb) |
| MTBF | 220,250 giờ |
C9300X-24HX-E là thiết bị có thông số và thiết kế tương tự C9300X-24HX-A nhưng có giá thành thấp hơn, phù hợp với những hệ thống mạng không có nhu cầu sử dụng các tính năng chuyển mạch nâng cao.
MUA SWITCH CISCO C9300X-24HX-A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU?
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua thiết bị Cisco C9300X-24HX-A thì việc lựa chọn một đơn vị bán hàng uy tín là vô cùng quan trọng để nhận được sản phẩm chính hãng cùng những dịch vụ hỗ trợ tốt nhất. Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam. Mọi thiết bị do chúng tôi bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ và mức giá cạnh tranh nhất thị trường.
Hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Hỗ trợ kỹ thuật hay Báo giá C9300X-24HX-A nhanh chóng.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco C9300X-24HX-A chính hãng giá tốt nhất
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. HCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.