TỔNG QUAN VỀ N9K-C93180YC-EX-24
N9K-C93180YC-EX-24 là thiết bị Cisco Nexus mang đến hiệu suất chuyển mạch cực kỳ ấn tượng thích hợp triển khai tại những hệ thống mạng lớn hay trung tâm dữ liệu. Sản phẩm được trang bị 24 cổng 25G SFP cùng 6 cổng 100G QSFP28, đi kèm bộ tính năng layer 3 tiên tiến mang đến tốc độ kết nối mạnh mẽ, linh hoạt và an toàn phù hợp với những ứng dụng yêu cầu băng thông cao.
Tương tự các thiết bị khác thuộc dòng Nexus 9000, N9K-C93180YC-EX-24 hoạt động với phần mềm NX-OS cung cấp khả năng quản lý linh hoạt cũng như hỗ trợ hiệu quả cho việc mở rộng hệ thống. Với bộ tính năng bảo mật tiên tiến, sản phẩm cũng giúp xây dựng một hệ thống phòng vệ vững chắc khỏi những phần mềm độc hại hay các cuộc tấn công mạng tinh vi.

N9K-C93180YC-EX-24
N9K-C93180YC-EX-24 DATASHEET
Sau đây, hãy cùng tôi đến với thông số kỹ thuật chi tiết của N9K-C93180YC-EX-24.
| Model | N9K-C93180YC-EX-24 |
| Thông số kỹ thuật | |
| Số cổng | 24 cổng 25G SFP |
| Cổng uplink | 6 cổng 100G QSFP28 |
| CPU | 4 core |
| Bộ nhớ hệ thống | 24 GB |
| Ổ đĩa SSD | 64 GB |
| Shared system buffer | 40 MB |
| Cổng quản lý | 1 cổng 1G RJ45 1 cổng 1G SFP |
| Cổng USB | 1 |
| Cổng RS-232 | 1 |
| Nguồn điện | 500W AC, 930W DC hoặc 1200W HVAC/HVDC |
| Công suất trung bình (AC/DC) | 210W |
| Công suất tối đa (AC/DC) | 470W |
| Điện áp đầu vào (AC) | 100 đến 240V |
| Điện áp đầu vào (HVAC) | 200 đến 277V |
| Điện áp đầu vào (DC) | 48 đến 60V |
| Điện áp đầu vào (HVDC) | 240 đến 380V |
| Tần số | 50-60Hz |
| Quạt tản nhiệt | 4 |
| MTBF | 390,330 giờ |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 1.72 x 17.3 x 22.5 inch (4.4 x 43.9 x 57.1 cm) |
| Khối lượng | 17.2 pound (7.8 kg) |
| Hiệu suất | |
| Số lượng tuyến Longest Prefix Match (LPM) | 896.000 |
| Số lượng IP host | 896.000 |
| Số lượng địa chỉ MAC | 256.000 |
| Số lượng multicast route | 32.000 |
| Số lượng Internet Group Management Protocol (IGMP) snooping | Shipping: 8000 Maximum: 32.000 |
| Số lượng ACL | 4000 ingress 2000 egress |
| VLAN tối đa | 4096 |
| Số lượng VRF | Shipping: 1000 Maximum: 16.000 |
| ECMP path tối đa | 64 |
| Port channel tối đa | 512 |
| Liên kết tối đa trên một port channel | 32 |
| Số lượng phiên SPAN hoạt động | 4 |
| Số lượng VLAN trong các phiên bản Rapid per-VLAN Spanning Tree (RPVST) | 3967 |
| Số lượng nhóm Hot-Standby Router Protocol (HSRP) | 490 |
| Số lượng Network Address Translation (NAT) | 1023 |
| Số lượng Multiple Spanning Tree (MST) | 64 |
| Số lượng Queue | 8 |
N9K-C93108TC-EX-24 là sản phẩm sở hữu hiệu suất tương đương N9K-C93180YC-EX-24 nhưng có giá thành thấp hơn do được thiết kế với 24 cổng 10G RJ45.
MUA CISCO NEXUS N9K-C93180YC-EX-24 CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU?
Sau khi đã tìm hiểu về những thông tin tổng quan về thiết bị Nexus Cisco N9K-C93180YC-EX-24, nếu bạn nhận thấy đây là sản phẩm phù hợp với hệ thống mạng của mình thì việc lựa chọn một đơn vị bán hàng uy tín là rất cần thiết để nhận được sản phẩm chính hãng cùng những dịch vụ hỗ trợ tốt nhất.
Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi sản phẩm do chúng tôi bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ cùng mức giá tốt nhất. Hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Hỗ trợ kỹ thuật hay Báo giá N9K-C93180YC-EX-24 nhanh chóng.
Địa Chỉ Phân Phối Cisco Nexus N9K-C93180YC-EX-24 Chính Hãng Tại Hà Nội
- 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn
Địa Chỉ Phân Phối Cisco Nexus N9K-C93180YC-EX-24 Chính Hãng Tại Sài Gòn
- 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn
