TỔNG QUAN VỀ N9K-C93108TC-EX-24
N9K-C93108TC-EX-24 là thiết bị Cisco Nexus 9000 được trang bị 24 cổng 10G RJ45 cùng 6 cổng 100G QSFP28 uplink giúp xây dựng kết nối mạnh mẽ, an toàn và linh hoạt tại những trung tâm dữ liệu hay hệ thống với cấu trúc phức tạp. Sản phẩm sử dụng phần mềm Cisco NX-OS, hỗ trợ các tính năng tiên tiến giúp nâng cấp không gián đoạn, đảm bảo tính ổn định cho mạng.
N9K-C93108TC-EX-24 cho khả năng triển khai nhanh chóng khi cho phép cung cấp kết nối ngay khi được cấp nguồn. Đi kèm nhiều tùy chọn quản lý linh hoạt, thiết bị Cisco Nexus này giúp tối ưu hóa quy trình CNTT và nâng cao hiệu suất cho những ứng dụng tại doanh nghiệp. Ngoài ra, N9K-C93108TC-EX-24 cũng nâng cao khả năng phòng vệ cho hệ thống với những tiện ích bảo mật hàng đầu.

N9K-C93108TC-EX-24
N9K-C93108TC-EX-24 DATASHEET
Bảng dưới đây cho thấy thông số kỹ thuật chi tiết của sản phẩm Cisco Nexus N9K-C93108TC-EX-24.
| Model | N9K-C93108TC-EX-24 |
| Thông số kỹ thuật | |
| Số cổng | 24 cổng 10G SFP |
| Cổng uplink | 6 cổng 100G QSFP28 |
| CPU | 4 core |
| Bộ nhớ hệ thống | 24 GB |
| Ổ đĩa SSD | 64 GB |
| Shared system buffer | 40 MB |
| Cổng quản lý | 1 cổng 1G RJ45 1 cổng 1G SFP |
| Cổng USB | 1 |
| Cổng RS-232 | 1 |
| Nguồn điện | 500W AC, 930W DC hoặc 1200W HVAC/HVDC |
| Công suất trung bình (AC/DC) | 290W |
| Công suất tối đa (AC/DC) | 499W |
| Điện áp đầu vào (AC) | 100 đến 240V |
| Điện áp đầu vào (HVAC) | 200 đến 277V |
| Điện áp đầu vào (DC) | 48 đến 60V |
| Điện áp đầu vào (HVDC) | 240 đến 380V |
| Tần số | 50-60Hz |
| Quạt tản nhiệt | 4 |
| MTBF | 366,130 giờ |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 1.72 x 17.3 x 22.5 inch (4.4 x 43.9 x 57.1 cm) |
| Khối lượng | 17.7 pound (8.0 kg) |
| Hiệu suất | |
| Số lượng tuyến Longest Prefix Match (LPM) | 896.000 |
| Số lượng IP host | 896.000 |
| Số lượng địa chỉ MAC | 256.000 |
| Số lượng multicast route | 32.000 |
| Số lượng Internet Group Management Protocol (IGMP) snooping | Shipping: 8000 Maximum: 32.000 |
| Số lượng ACL | 4000 ingress 2000 egress |
| VLAN tối đa | 4096 |
| Số lượng VRF | Shipping: 1000 Maximum: 16.000 |
| ECMP path tối đa | 64 |
| Port channel tối đa | 512 |
| Liên kết tối đa trên một port channel | 32 |
| Số lượng phiên SPAN hoạt động | 4 |
| Số lượng VLAN trong các phiên bản Rapid per-VLAN Spanning Tree (RPVST) | 3967 |
| Số lượng nhóm Hot-Standby Router Protocol (HSRP) | 490 |
| Số lượng Network Address Translation (NAT) | 1023 |
| Số lượng Multiple Spanning Tree (MST) | 64 |
| Số lượng Queue | 8 |
N9K-C93180YC-EX-24 là sản phẩm với các tính năng tương đương N9K-C93108TC-EX-24 nhưng được trang bị 24 cổng 25G SFP cho tốc độ truyền tải dữ liệu cao hơn.
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO NEXUS N9K-C93108TC-EX-24 CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng (thương hiệu được xây dựng bởi công ty TNHH mạng viễn thông An Bình) là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi sản phẩm do chúng tôi bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ cùng mức giá tốt nhất trên thị trường.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua thiết bị Cisco Nexus N9K-C93108TC-EX-24, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng sản phẩm nhanh chóng.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco N9K-C93108TC-EX-24 chính hãng giá tốt
- VP. Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP. TP Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn
