TỔNG QUAN VỀ N9K-C93180YC-FX3
Cisco Nexus N9K-C93180YC-FX3 là thiết bị tiên tiến dựa trên công nghệ Cisco Cloud Scale, lý tưởng cho các trung tâm dữ liệu lớn với nhu cầu băng thông cao. Sản phẩm trang bị 48 cổng 25G và 6 cổng 40/100G QSFP28, mang lại hiệu năng vượt trội, bảo mật cao và khả năng mở rộng linh hoạt. Thuộc dòng Nexus 9000, sản phẩm tích hợp tính năng của Layer 2 và Layer 3 toàn diện, giúp tối ưu hóa hiệu suất mạng, đơn giản hóa cấu trúc phức tạp và xử lý dữ liệu nhanh chóng. Vận hành trên nền tảng Cisco NX-OS, thiết bị hỗ trợ cấu hình linh hoạt, tăng cường tính di động và mở rộng của hệ thống.
Thiết bị hỗ trợ giám sát thời gian thực, cung cấp tầm nhìn chi tiết về hoạt động của trung tâm dữ liệu. Với khả năng đáp ứng các yêu cầu khắt khe về ảo hóa và tự động hóa, N9K-C93180YC-FX3 là lựa chọn tối ưu cho hiện tại và tương lai.

Cisco Nexus N9K-C93180YC-FX3
N9K-C93180YC-FX3 DATASHEET
Sau đây, hãy cùng tôi điểm qua thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị Cisco N9K-C93180YC-FX3 qua bảng dữ liệu dưới đây.
| Model | N9K-C93180YC-FX3 |
| Thông số kỹ thuật | |
| Số cổng | 48 cổng 25G |
| Cổng uplink | 6 cổng 40/100G QSFP28 |
| CPU | 4 core |
| Bộ nhớ hệ thống | 32GB |
| Ổ đĩa SSD | 128GB |
| Shared system buffer | 40MB |
| Cổng quản lý | 1 cổng 1G RJ45 |
| Cổng USB | 1 |
| Cổng RS-232 | 1 |
| PPS | GPS 1PPS |
| ANT |
Ăng ten cho GNSS |
| Nguồn điện | 600W AC, 930W DC, 1200W HVAC/HVDC |
| Công suất trung bình (AC/DC) | 325W |
| Công suất tối đa (AC/DC) | 600W |
| Điện áp đầu vào (AC) | 100 đến 240V |
| Điện áp đầu vào (HVAC) | 200 đến 277V |
| Điện áp đầu vào (DC) | 48 đến 60V DC |
| Điện áp đầu vào (HVDC) | 240 đến 380V |
| Tần số | 50-60Hz |
| Quạt tản nhiệt | 4 |
| MTBF | 303,190 giờ |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) |
1.72 x 17.3 x 19.6 in. (4.4 x 43.9 x 49.6 cm) |
| Khối lượng | 21 lb (9.52 kg) |
| Hiệu suất | |
| Số lượng tối đa các tuyến IPv4 Longest Prefix Match (LPM) | 1,792,000 |
| Số lượng IPv4 host | 1.792.000 |
| Số lượng tối đa các tuyến IPv6 Longest Prefix Match (LPM) | 896.000 |
| Số lượng IPv6 host | 1.792.000 |
| Số lượng địa chỉ MAC | 512.000 |
| Số lượng multicast route | 128.000 |
| Số lượng Internet Group Management Protocol (IGMP) snooping | 32.000 |
| Số lượng ACL |
5000 ingress 2000 egress |
| VLAN tối đa | 4096 |
| Số lượng VRF | 16.000 |
| ECMP path tối đa | 128 |
| Port channel tối đa | 512 |
| Liên kết tối đa trên một port channel | 32 |
| Số lượng phiên SPAN hoạt động | 4 |
| Số lượng VLAN trong các phiên bản Rapid per-VLAN Spanning Tree (RPVST) | 3967 |
| Số lượng nhóm Hot-Standby Router Protocol (HSRP) | 490 |
| Số lượng Network Address Translation (NAT) | 1023 |
| Số lượng Multiple Spanning Tree (MST) | 64 |
| Số lượng queue | 8 |
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO NEXUS N9K-C93180YC-FX3 CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng là doanh nghiệp phân phối đã được ủy quyền tại Việt Nam bởi Cisco với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều đảm bảo giấy tờ chứng minh về nguồn gốc xuất xứ cùng mức giá tốt nhất trên thị trường. Đặc biệt, sản phẩm luôn có số lượng lớn sẵn sàng để đáp ứng kịp thời nhu cầu sử dụng của quý khách hàng.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua thiết bị Cisco Nexus 9300 N9K-C93180YC-FX3, hãy liên hệ với Cisco Chính Hãng theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng sản phẩm nhanh chóng.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Nexus Cisco N9K-C93180YC-FX3 chính hãng giá tốt nhất
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.