TỔNG QUAN VỀ N9K-C93180YC-FX3S
Cisco Nexus N9K-C93180YC-FX3S là thiết bị tiên tiến dựa trên công nghệ Cisco Cloud Scale, phù hợp cho trung tâm dữ liệu quy mô lớn với yêu cầu băng thông cao. Sản phẩm trang bị 48 cổng 25G SFP28 và 6 cổng 40/100G QSFP28, mang lại hiệu năng vượt trội, bảo mật cao và khả năng mở rộng linh hoạt.
Vận hành trên hệ điều hành Cisco NX-OS, N9K-C93180YC-FX3S hỗ trợ cấu hình linh hoạt, tăng cường tính di động và mở rộng hệ thống. Thuộc dòng Nexus 9000, thiết bị tích hợp tính năng Layer 2 và Layer 3, tối ưu hiệu suất và đơn giản hóa mạng phức tạp.
Ngoài ra, thiết bị cung cấp giám sát thời gian thực, đáp ứng các yêu cầu cao về ảo hóa và tự động hóa, là lựa chọn lý tưởng cho trung tâm dữ liệu hiện tại và tương lai.

Cisco Nexus N9K-C93180YC-FX3S
N9K-C93180YC-FX3S DATASHEET
Sau đây, hãy cùng tôi điểm qua thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị Cisco N9K-C93180YC-FX3S qua bảng dữ liệu dưới đây.
| Model | N9K-C93180YC-FX3S |
| Thông số kỹ thuật | |
| Số cổng | 48 cổng 10G SFP28 |
| Cổng uplink | 6 cổng 40/100G QSFP28 |
| CPU | 6 core |
| Bộ nhớ hệ thống | 32GB |
| Ổ đĩa SSD | 128GB |
| Shared system buffer | 40MB |
| Cổng quản lý | 1 cổng 1G RJ45 |
| Cổng USB | 1 |
| PPS | GPS 1PPS |
| ANT | Ăng ten cho GNSS |
| 10MHz | Đầu vào và đầu ra GPS 10MHz |
| Cổng RS-232 | 1 |
| Nguồn điện | 650W AC, 930W DC hoặc 1200W HVAC/HVDC |
| Công suất trung bình (AC/DC) | 325W |
| Công suất tối đa (AC/DC) | 600W |
| Điện áp đầu vào (AC) | 100 đến 240V |
| Điện áp đầu vào (HVAC) | 200 đến 277V |
| Điện áp đầu vào (DC) | 48 đến 60V DC |
| Điện áp đầu vào (HVDC) | 240 đến 380V |
| Tần số | 50-60Hz |
| Quạt tản nhiệt | 4 |
| MTBF | 288.760 giờ |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) |
1,72 x 17,3 x 19,6 inch |
| Hiệu suất | |
| Số lượng tối đa các tuyến IPv4 Longest Prefix Match (LPM) | 1,792,000 |
| Số lượng IPv4 host | 1.792.000 |
| Số lượng tối đa các tuyến IPv6 Longest Prefix Match (LPM) | 896.000 |
| Số lượng IPv6 host | 1.792.000 |
| Số lượng địa chỉ MAC | 512.000 |
| Số lượng multicast route | 128.000 |
| Số lượng Internet Group Management Protocol (IGMP) snooping | 32.000 |
| Số lượng ACL |
5000 ingress 2000 egress |
| VLAN tối đa | 4096 |
| Số lượng VRF | 16.000 |
| ECMP path tối đa | 64 |
| Port channel tối đa | 512 |
| Liên kết tối đa trên một port channel | 32 |
| Số lượng phiên SPAN hoạt động | 4 |
| Số lượng VLAN trong các phiên bản Rapid per-VLAN Spanning Tree (RPVST) | 3967 |
| Số lượng nhóm Hot-Standby Router Protocol (HSRP) | 490 |
| Số lượng Network Address Translation (NAT) | 1023 |
| Số lượng Multiple Spanning Tree (MST) | 64 |
| Số lượng queue | 8 |
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO NEXUS N9K-C93180YC-FX3S CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng là doanh nghiệp phân phối đã được ủy quyền tại Việt Nam bởi Cisco với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều đảm bảo giấy tờ chứng minh về nguồn gốc xuất xứ cùng mức giá tốt nhất trên thị trường. Đặc biệt, sản phẩm luôn có số lượng lớn sẵn sàng để đáp ứng kịp thời nhu cầu sử dụng của quý khách hàng.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua thiết bị Cisco Nexus N9K-C93180YC-FX3S, hãy liên hệ với Cisco Chính Hãng theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng sản phẩm nhanh chóng.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Nexus Cisco N9K-C93180YC-FX3S chính hãng giá tốt nhất
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.