TỔNG QUAN VỀ C9200-24T-A
C9200-24T-A là thiết bị Switch Cisco trang bị 24 cổng 1G, được tích hợp license Network Advantage, lý tưởng để sử dụng tại những tổ chức hay doanh nghiệp quy mô lớn với nhiều ưu điểm vượt trội trong tính năng. Cisco C9200-24T-A sử dụng cấu hình uplink là các module với tùy chọn tốc độ đa dạng, giúp việc kết nối và truyền tải dữ liệu trở nên dễ dàng.
Cisco Catalyst C9200-24T-A có thể triển khai nhanh chóng mà không yêu cầu cấu hình. Đồng thời, với khả năng quản lý và giám sát tập trung thông qua cloud, thiết bị giúp đơn giản hóa quy trình làm việc và tiết kiệm chi phí. C9200-24T-A sử dụng hệ điều hành Cisco IOS XE, đi kèm những tính năng layer 3 hàng đầu giúp tối ưu hóa hiệu suất, nâng cao khả năng bảo mật, cải thiện độ trễ và duy trính tính ổn định cho mạng của bạn.
Switch Cisco C9200-24T-A cũng cho phép xếp chồng cho khả năng quản lý tập trung mọi thiết bị trong stack qua 1 switch duy nhất. Tính năng này cũng giúp nâng cao khả năng phục hồi cho hệ thống. Ngoài ra, việc thiết bị chuyển mạch dòng Cisco C9200 này sử dụng nguồn và quạt tản nhiệt cho phép thay thế kể cả khi đang hoạt động cũng giúp mạng hoạt động ổn định ngay cả trong quá trình bảo trì.
Xem thêm sản phẩm: C9200-24T-E

C9200-24T-A
C9200-24T-A DATASHEET
Bảng dưới đây thể hiện dữ liệu và thông số kỹ thuật của C9200-24T-A | Cisco 9200 24 port 1G, Network Advantage
| Model | C9200-24T-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 24 cổng 1G |
| Giao diện uplink | Module uplink tùy chọn |
| License | Network Advantage |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | PWR-C6-125WAC |
| Quạt tản nhiệt | Quạt FRU |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 128 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 95.23 Mpps |
| PoE | Không |
| Virtual Networks | 4 |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-160 |
| Băng thông Stacking | 160 Gbps |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 32.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 14.000 (10.000 tuyến trực tiếp và 4.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 4.000 |
| IPv6 routing entries | 2.000 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.600 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 4 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | 48 Gbps |
| IP SGT binding scale | 8K |
| IPv4 binding | 8K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF -– 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Phân đoạn mạng | VXLAN, LISP và SGT |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 35.0 cm (1.73 x 17.5 x 13.8 inch) |
| Trọng lượng | 5.0 kg (11.02 lb) |
| MTBF | 587,800 giờ |
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO C9200-24T-A CHÍNH HÃNG
Trên đây là những thông tin chi tiết về tính năng và lợi ích của Cisco C9200-24T-A. Nếu những ưu điểm trên phù hợp với những tiêu chí mà bạn đang tìm kiếm cho thiết bị chuyển mạch mà bạn muốn sử dụng cho hệ thống mạng, chắc hẳn bạn rất cần một địa chỉ bán Cisco uy tín để nhận được thiết bị chính hãng, đi kèm với những dịch vụ hỗ trợ tốt nhất.
Cisco Chính Hãng (ANBINHNET ™) là địa chỉ phân phối Cisco được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Mọi sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều đi kèm giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ, CO/CQ/Packing list,… cùng mức giá tốt nhất thị trường.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua thiết bị C9200-24T-A, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá hay Hỗ trợ kỹ thuật của sản phẩm.
Cisco Chính Hãng – Địa chỉ phân phối Cisco C9200-24PXG-E giá tốt nhất trên thị trường
- Văn phòng Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- Văn phòng TP Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.