TỔNG QUAN VỀ C9200CX-8UXG-2X-A
C9200CX-8UXG-2X-A là thiết bị chuyển mạch sở hữu 8 cổng UPOE công suất 240W (4 cổng Multigigabit 10G và 4 cổng 1G) cùng 2 cổng 10G SFP+ uplink, mang đến khả năng kết nối và truyền tải dữ liệu linh hoạt. Sản phẩm thuộc dòng Cisco C9200CX này đi kèm license Network Advantage, là lựa chọn phù hợp để giải quyết các thách thức mà doanh nghiệp phải đối mặt khi xây dựng hệ thống mạng với tốc độ, sự linh hoạt và bảo mật.
Switch Cisco C9200CX-8UXG-2X-A giúp rút ngắn đáng kể quy trình làm việc với khả năng triển khai nhanh chóng và quản lý dễ dàng. Với bộ tính năng layer 3 cùng những tiện ích bảo mật nâng cao, thiết bị Switch Cisco này giúp nâng cao hiệu suất, tính ổn định cũng như khả năng phòng vệ của hệ thống mạng.
Cisco C9200CX-8UXG-2X-A với giao thức Precision Time Protocol cung cấp khả năng đồng bộ hóa đồng hồ chính xác với độ chính xác dưới micro giây. Ngoài ra, với thiết kế nhỏ gọn, bộ chuyển mạch này cung cấp nhiều tùy chọn lắp đặt khác nhau, đặc biệt phù hợp với những không gian có diện tích nhỏ.

C9200CX-8UXG-2X-A
C9200CX-8UXG-2X-A DATASHEET
Bảng dưới đây cho thấy tính năng và thông số kỹ thuật của C9200CX-8UXG-2X-A | Cisco C9200CX 8 port UPOE 240W (4 x mGig + 4 x 1G), 2 x 10G SFP+ uplink, Network Advantage.
| Model | C9200CX-8UXG-2X-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 8 cổng UPOE (4 cổng Multigigabit 10G và 4 cổng 1G) |
| Cổng uplink | 2 cổng 10G SFP+ |
| License | Network Advantage |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | Nguồn AC 315W bên trong thiết bị |
| Quạt tản nhiệt | Không quạt |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 128 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 95.23 Mpps |
| PoE | 240W (Nguồn điện chính) |
| Virtual Networks | 16 |
| Công nghệ xếp chồng | Không |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 32.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 14.000 (10.000 tuyến trực tiếp và 4.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 4.000 |
| IPv6 routing entries | 2.000 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.600 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 4 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | Không |
| IP SGT binding scale | 8K |
| IPv4 binding | 8K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF — 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Khả năng chuyển đổi và mở rộng nâng cao | BGP |
| Phân đoạn mạng | VXLAN, LISP, SGT |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Tích hợp IoT | PTP |
| Bảo mật nâng cao | MACsec-256 |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 26.9 x 24.4 cm (1.73 x 10.6 x 9.6 inch) |
| Trọng lượng | 3.18 kg (7.0 lb) |
| MTBF | 711,500 giờ |
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO C9200CX-8UXG-2X-A CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam. Uy tín của chúng tôi được khẳng định thông qua số lượng sản phẩm cung cấp cho hàng ngàn dự án lớn nhỏ trong và ngoài nước. Tất cả sản phẩm bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng thực như CO, CQ, Invoice, Packing List,… với mức giá tốt nhất trên thị trường.
Nếu quý khách đang quan tâm hay có nhu cầu mua C9200CX-8UXG-2X-A, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng của sản phẩm.
Địa Chỉ Phân Phối C9200CX-8UXG-2X-A Tại Hà Nội
- 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn
Địa Chỉ Phân Phối C9200CX-8UXG-2X-A Tại TP Hồ Chí Minh
- 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.