TỔNG QUAN VỀ C9200L-48P-4X-A
C9200L-48P-4X-A là thiết bị chuyển mạch hiệu suất cao thuộc dòng Switch Cisco 9200L, hỗ trợ 48 cổng 1G PoE+ công suất 740W và 4 cổng 10G SFP+ uplink. Sản phẩm này đi kèm license Network Advantage, giúp giải quyết những thách thức mà doanh nghiệp phải đối mặt về một hệ thống mạng với tốc độ cao, linh hoạt và an toàn.
Cisco Catalyst C9200L-48P-4X-A có thể hoạt động ngay khi được cắm và chạy mà không yêu cầu cấu hình, đi kèm nhiều tùy chọn quản lý đơn giản giúp việc giám sát, theo dõi và quản trị hệ thống trở nên dễ dàng. Thiết bị Switch Cisco này cũng mang lại một giải pháp bảo mật toàn diện, giúp phát hiện và chặn đứng những xâm nhập trái phép đến mạng của bạn.
Switch Cisco C9200L-48P-4X-A sở hữu khả năng xếp chồng dựa vào công nghệ StackWise-80, mang lại khả năng quản lý tập trung nhiều thiết bị qua một switch duy nhất. Điều này cũng góp phần nâng cao khả năng phục hồi và tính ổn định cho hệ thống mạng.

C9200L-48P-4X-A
C9200L-48P-4X-A DATASHEET
Dưới đây là bảng dữ liệu và thông số kỹ thuật của C9200L-48P-4X-A | Catalyst 9200L 48-port PoE+ 4x10G uplink Switch, Network Advantage
| Model | C9200L-48P-4X-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 48 cổng 1G PoE+ |
| Cổng uplink | 4 cổng 10G SFP+ |
| License | Network Advantage |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | PWR-C5-1KWAC |
| Quạt tản nhiệt | Quạt FRU |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 176 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 130.95 Mpps |
| PoE | 740W (Nguồn điện chính) |
| Virtual Networks | 1 |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-80 |
| Băng thông xếp chồng | 184 Gbps |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 16.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 11.000 (8.000 tuyến trực tiếp và 3.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 3.000 |
| IPv6 routing entries | 1.500 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.500 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 2 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | Không |
| IP SGT binding scale | 10K |
| IPv4 binding | 10K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF — 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Khả năng chuyển đổi và mở rộng nâng cao | EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, IP SLA, OSPF |
| Phân đoạn mạng | VXLAN, LISP, SGT |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 28.8 cm (1.73 x 17.5 x 11.3 inch) |
| Trọng lượng | 4.80 kg (10.58 lb) |
| MTBF | 346,270 giờ |
MUA CISCO C9200L-48P-4X-A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU?
Sau khi đã tìm hiểu về các ưu điểm của C9200L-48P-4X-A, nếu bạn nhận thấy sản phẩm phù hợp với những tiêu chí cần có cho hệ thống mạng của mình và có nhu cầu mua sản phẩm, việc lựa chọn một nhà bán hàng uy tín là tối quan trọng để nhận được hàng chính hãng cùng những dịch vụ hỗ trợ tốt nhất.
Cisco Chính Hãng (thương hiệu được xây dựng bởi công ty TNHH ANBINHNET) là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam. Toàn bộ sản phẩm do chúng tôi bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng thực với mức giá tốt nhất thị trường. Hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng của sản phẩm Switch Cisco C9200L-48P-4X-A.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco C9200L-48P-4X-A chính hãng giá tốt
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.