KHÁI QUÁT VỀ C9200L-24T-4G-A
C9200L-24T-4G-A cung cấp 24 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet và 4 cổng 1G SFP uplink, là thiết bị chuyển mạch với nhiều tính năng và lợi ích vượt trội thuộc dòng Cisco C9200L. Thiết bị này được trang bị license Network Advantage, đi kèm bộ tính năng layer 3 giúp xây dựng một giải pháp mạng toàn diện, phù hợp sử dụng tại các doanh nghiệp quy mô lớn.
Switch Cisco C9200L-24T-4G-A có thể triển khai nhanh chóng mà không yêu cầu cấu hình. Qua nền tảng Cisco Networking Cloud, switch giúp đơn giản hóa những cấu trúc mạng phức tạp, tối ưu hóa quy trình CNTT, góp phần tiết kiệm chi phí với khả năng quản lý và giám sát tất cả dựa trên đám mây. Với bộ tính năng bảo mật nâng cao tích hợp trên thiết bị, kho dữ liệu và ứng dụng sẽ luôn được an toàn những cuộc tấn công trái phép.
Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-A hỗ trợ tính năng xếp chồng với công nghệ StackWise-80, mang lại khả năng quản lý tập trung và nâng cao sự linh hoạt cho mạng. Ngoài ra, thiết bị Switch Cisco này sử dụng nguồn và quạt có thể thay thế ngay cả khi đang hoạt động, giúp duy trì sự ổn định và liên tục của quá trình kết nối hay truyền tải dữ liệu.

C9200L-24T-4G-A
C9200L-24T-4G-A DATASHEET
Bảng dưới đây cho thấy dữ liệu và thông số kỹ thuật của C9200L-24T-4G-A | Catalyst 9200L 24-port Data 4x1G uplink Switch, Network Advantage.
| Model | C9200L-24T-4G-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 24 cổng 1G |
| Cổng uplink | 4 cổng 1G SFP |
| License | Network Advantage |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | PWR-C5-125WAC |
| Quạt tản nhiệt | Quạt FRU |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 56 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 41.67 Mpps |
| PoE | Không |
| Virtual Networks | 1 |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-80 |
| Băng thông xếp chồng | 136 Gbps |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 16.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 11.000 (8.000 tuyến trực tiếp và 3.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 3.000 |
| IPv6 routing entries | 1.500 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.500 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 2 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | Không |
| IP SGT binding scale | 10K |
| IPv4 binding | 10K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF — 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Khả năng chuyển đổi và mở rộng nâng cao | EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, IP SLA, OSPF |
| Phân đoạn mạng | VXLAN, LISP, SGT |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 28.8 cm (1.73 x 17.5 x 11.3 inch) |
| Trọng lượng | 4.35 kg (9.59 lb) |
| MTBF | 531,030 giờ |
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO C9200L-24T-4G-A CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Toàn bộ sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều đi kèm thông tin chính xác cùng giấy tờ chứng minh nguồn gốc, xuất xứ. Đặc biệt, hàng luôn sẵn kho để đáp ứng kịp thời nhu cầu của quý khách hàng.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua Cisco C9200L-24T-4G-A, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng của sản phẩm.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco C9200L-24T-4G-A chính hãng giá tốt nhất
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.