TÌM HIỂU VỀ C9200L-48PXG-2Y-A
C9200L-48PXG-2Y-A là sản phẩm Switch Cisco cung cấp 48 cổng PoE+ với công suất 740W (8 cổng Multigigabit 10G và 40 cổng 1G) cùng 2 cổng 25G SFP28 uplink, mang đến khả năng kết nối linh hoạt ở tốc độ cao. Thiết bị được trang bị license Network Advantage, giúp xây dựng một giải pháp mạng toàn diện với nhiều ưu điểm vượt trội.
Cisco Catalyst C9200L-48PXG-2Y-A giúp rút ngắn đáng kể thời gian làm việc với khả năng triển khai nhanh chóng và quản lý dễ dàng. Switch đi kèm bộ tính năng layer 3 nâng cao, cho phép tốc độ chuyển mạch vượt trội, ổn định và linh hoạt. Ngoài ra, với nhiều tiện ích bảo mật mạnh mẽ, sản phẩm thuộc dòng Switch Cisco 9200L này gia tăng khả năng phòng vệ trước những cuộc tấn công trái phép đến mạng của bạn.
Switch Cisco C9200L-48PXG-2Y-A có thể xếp chồng dựa trên công nghệ StackWise-80, cho phép quản lý tập trung nhiều thiết bị qua một switch duy nhất, đồng thời gia tăng khả năng phục hồi cho toàn hệ thống. Bên cạnh đó, việc sử dụng nguồn và quạt tản nhiệt có thể thay thế nóng mà không làm gián đoạn hoạt động của thiết bị, C9200L-48PXG-2Y-A đảm bảo hệ thống vận hành ổn định và xuyên suốt.

C9200L-48PXG-2Y-A
C9200L-48PXG-2Y-A DATASHEET
Bảng dưới đây cho thấy dữ liệu và thông số kỹ thuật của C9200L-48PXG-2Y-A | Catalyst 9200L 48-port 8xmGig, 40x1G, 2x25G PoE+, Network Advantage
| Model | C9200L-48PXG-2Y-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 48 cổng PoE+ (8 cổng Multigigabit 10G, 40 cổng 1G) |
| Cổng uplink | 4 cổng 10G SFP+ |
| License | Network Advantage |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | PWR-C5-1KWAC |
| Quạt tản nhiệt | Quạt FRU |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 340 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 252.97 Mpps |
| PoE | 740W (Nguồn điện chính) |
| Virtual Networks | 1 |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-80 |
| Băng thông xếp chồng | 420 Gbps |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 16.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 11.000 (8.000 tuyến trực tiếp và 3.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 3.000 |
| IPv6 routing entries | 1.500 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.500 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 2 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | Không |
| IP SGT binding scale | 10K |
| IPv4 binding | 10K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF — 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Khả năng chuyển đổi và mở rộng nâng cao | EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, IP SLA, OSPF |
| Phân đoạn mạng | VXLAN, LISP, SGT |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 35.0 cm (1.73 x 17.5 x 13.8 inch) |
| Trọng lượng | 5.71 kg (12.6 lb) |
| MTBF | 337,260 giờ |
MUA CISCO C9200L-48PXG-2Y-A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU?
Sau khi đã cùng tìm hiểu về những ưu điểm của C9200L-48PXG-2Y-A, nếu bạn nhận thấy sản phẩm đáp ứng các tiêu chí cần có cho hệ thống mạng của mình thì chắc hẳn việc tìm kiếm một nhà bán hàng uy tín để mua được sản phẩm chính hãng cùng những dịch vụ hỗ trợ tốt nhất.
Cisco Chính Hãng (thương hiệu được xây dựng bởi công ty TNHH Mạng Viễn Thông An Bình) là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam. Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều đi kèm thông tin chính xác cùng đầy đủ giấy tờ chứng thực. Hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được tư vấn chi tiết về sản phẩm Cisco Catalyst C9200L-48PXG-2Y-A:
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco C9200L-48PXG-2Y-A chính hãng giá tốt
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.