GIỚI THIỆU CISCO C9200CX-12P-2XGH-A
C9200CX-12P-2XGH-A là thiết bị chuyển mạch thuộc dòng Cisco Catalyst 9200CX, sở hữu 12 cổng 1G với công suất PoE+ 240W cùng 2 cổng 1G và 2 cổng 10G SFP+ uplink, hỗ trợ hiệu quả cho việc kết nối giữa các thành phần trong hệ thống mạng. Thiết bị được trang bị license Network Advantage, giúp doanh nghiệp giải quyết hiệu quả những thách thức phải đối mặt trong quá trình chuyển đổi số.
Cisco C9200CX-12P-2XGH-A giúp xây dựng một hệ thống mạng toàn diện với hiệu suất chuyển mạch vượt trội, có khả năng triển khai nhanh chóng đi kèm với phương pháp quản lý đơn giản. Ngoài ra, thiết bị cũng được tích hợp nhiều tính năng bảo mật hàng đầu, tiêu biểu là MACsec-256, mang đến khả năng bảo vệ toàn diện cho dữ liệu của bạn.
Một điểm khác biệt nữa trên C9200CX-12P-2XGH-A so với các sản phẩm Switch Cisco khác thuộc dòng Catalyst 9200CX là thiết bị này có thể được cấp nguồn bằng điện áp DC cao cũng như điện áp AC với nguồn điện mặc định của nó, từ đó góp phần nâng cao hiệu suất của mạng.

C9200CX-12P-2XGH-A
C9200CX-12P-2XGH-A DATASHEET
Dưới đây là bảng dữ liệu về tính năng và thông số kỹ thuật của C9200CX-12P-2XGH-A | Cisco C9200CX 12 port 1G PoE+, 2 port 1G + 2 port 10G SFP+ Uplink, HVDC, Network Advantage.
| Model | C9200CX-12P-2XGH-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 12 cổng 1G PoE+ |
| Cổng uplink | 2 cổng 1G và 2 cổng 10G SFP+ |
| License | Network Advantage |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | Nguồn HVDC/AC 315W bên trong thiết bị |
| Quạt tản nhiệt | Không quạt |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 68 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 50.59 Mpps |
| PoE | 240W (Nguồn điện chính) |
| Virtual Networks | 16 |
| Công nghệ xếp chồng | Không |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 32.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 14.000 (10.000 tuyến trực tiếp và 4.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 4.000 |
| IPv6 routing entries | 2.000 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.600 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 4 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | Không |
| IP SGT binding scale | 8K |
| IPv4 binding | 8K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF — 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Khả năng chuyển đổi và mở rộng nâng cao | BGP |
| Phân đoạn mạng | VXLAN, LISP, SGT |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Tích hợp IoT | PTP |
| Bảo mật nâng cao | MACsec-256 |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 26.9 x 24.4 cm (1.73 x 10.6 x 9.6 inch) |
| Trọng lượng | 2.99 kg (6.6 lb) |
| MTBF | 702,630 giờ |
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO C9200CX-12P-2XGH-A CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Toàn bộ sản phẩm do chúng tôi bán ra đều đi kèm đầy đủ giấy tờ chứng thực như CO, CQ, Invoice, Packing list,… cùng mức giá cam kết tốt nhất trên thị trường. Quan trọng hơn, hàng luôn sẵn kho để đáp ứng kịp thời nhu cầu của quý khách hàng.
Nếu các bạn đang quan tâm hoặc có nhu cầu mua Switch Cisco Catalyst C9200CX-12P-2XGH-A, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hoặc Đặt hàng của sản phẩm.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco C9200CX-12P-2XGH-A chính hãng giá tốt nhất
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.