TỔNG QUAN VỀ C9200L-24PXG-2Y-A
C9200L-24PXG-2Y-A là thiết bị Cisco C9200L sở hữu 24 cổng PoE+ (8 cổng multigigabit 10G và 16 cổng 1G) với công suất 370W cùng 2 cổng quang 25G uplink, mang đến tốc độ kết nối vô cùng mạnh mẽ, giúp truyền tải dữ liệu hiệu quả giữa người dùng cũng như các thiết bị khác trong mạng. Ngoài ra, switch cũng tích hợp bộ tính năng Network Advantage, phù hợp để xây dựng giải pháp mạng tại các doanh nghiệp quy mô lớn.
Switch Cisco C9200L-24PXG-2Y-A hoạt động trên nền tảng Cisco Networking Cloud, giúp đơn giản hóa các cấu trúc mạng phức tạp, rút gọn quy trình làm việc và tối ưu chi phí khi có thể kết hợp hiệu quả trí thông minh nhân tạo, khả năng tự động hóa với năng lực chuyên môn của con người. Switch cũng đi kèm nhiều tiện ích bảo mật tiên tiến giúp nâng cao khả năng phòng vệ trước những cuộc tấn công trái phép.
Cisco Catalyst C9200L-24PXG-2Y-A hỗ trợ xếp chồng với công nghệ StackWise-80, cho phép quản lý tập trung các thiết bị Switch Cisco khác trong cùng 1 stack qua 1 thiết bị duy nhất. Ngoài ra, C9200L-24PXG-2Y-A sử dụng nguồn dự phòng và quạt tản nhiệt cho phép thay thế hoặc sửa chữa mà vẫn không làm gián đoạn quá trình hoạt động của thiết bị.

C9200L-24PXG-2Y-A
C9200L-24PXG-2Y-A DATASHEET
Dưới đây là bảng dữ liệu thể hiện tính năng và thông số kỹ thuật của C9200L-24PXG-2Y-A | Catalyst 9200L 24-port 8xmGig, 16x1G, 2x25G, PoE+, Network Advantage
| Model | C9200L-24PXG-2Y-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 24 cổng PoE+ (8 cổng Multigigabit 10G + 16 cổng 1G) |
| Cổng uplink | 2 cổng 25G SFP28 |
| License | Network Advantage |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | PWR-C5-600WAC |
| Quạt tản nhiệt | Quạt FRU |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 292 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 229.16 Mpps |
| PoE | 370W (Nguồn điện chính) |
| Virtual Networks | 1 |
| Công nghệ xếp chồng | StackWise-80 |
| Băng thông xếp chồng | 372 Gbps |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 16.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 11.000 (8.000 tuyến trực tiếp và 3.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 3.000 |
| IPv6 routing entries | 1.500 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.500 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 2 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | Không |
| IP SGT binding scale | 10K |
| IPv4 binding | 10K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF — 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Khả năng chuyển đổi và mở rộng nâng cao | EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, IP SLA, OSPF |
| Phân đoạn mạng | VXLAN, LISP, SGT |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 44.5 x 28.8 cm (1.73 x 17.5 x 11.3 inch) |
| Trọng lượng | 4.71 kg (10.38 lb) |
| MTBF | 392,210 giờ |
ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO C9200L-24PXG-2Y-A CHÍNH HÃNG
Cisco Chính Hãng (thương hiệu thuộc công ty TNHH ANBINHNET) là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Toàn bộ sản phẩm do chúng tôi bán ra đều đi kèm thông tin chính xác cùng giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ. Ngoài ra, hàng luôn sẵn kho để đáp ứng kịp thời nhu cầu của quý khách hàng.
Nếu bạn đang quan tâm hay có nhu cầu mua Switch Cisco C9200L-24PXG-2Y-A, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin đưới đây để nhận Báo giá, Tư vấn, Hỗ trợ kỹ thuật hay Đặt hàng của sản phẩm.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco C9200L-24PXG-2Y-A chính hãng giá tốt
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.