TỔNG QUAN VỀ C9200CX-8P-2XGH-A
C9200CX-8P-2XGH-A là thiết bị Cisco Catalyst 9200CX cung cấp 8 cổng 1G PoE+ với công suất 240W cùng cấu hình uplink gồm 2 cổng 1G và 2 cổng 10G SFP+. Sản phẩm này sử dụng hệ điều hành Cisco IOS XE, đi kèm license Network Advantage giúp xây dựng một hệ thống mạng với hiệu suất mạnh mẽ, tốc độ kết nối linh hoạt và ổn định trong thời gian dài.
Cisco Catalyst C9200CX-8P-2XGH-A cho phép triển khai nhanh chóng mà không yêu cầu cấu hình. Hoạt động dựa trên nền tảng Cisco Networking Cloud, thiết bị giúp đơn giản hóa quy trình làm việc cũng như tiết kiệm chi phí với việc kết hợp hoàn hoàn trí thông minh nhân tạo, khả năng tự động hóa và năng lực chuyên môn của con người.
Cisco C9200CX-8P-2XGH-A mang đến khả năng bảo vệ toàn diện cho mạng của bạn với những tính năng bảo mật tiên tiến giúp phát hiện và chặn đứng những cuộc tấn công trái phép đến mạng của bạn. Ngoài ra, thiết bị Switch Cisco này có thiết kế nhỏ gọn, đi kèm nhiều tùy chọn lắp đặt, phù hợp sử dụng tại những không gian có diện tích hạn chế.

C9200CX-8P-2XGH-A
C9200CX-8P-2XGH-A DATASHEET
Bảng dưới đây cho thấy dữ liệu và thông số kỹ thuật của C9200CX-8P-2XGH-A | Cisco C9200CX 8x 1G PoE+, 2x 1G + 2x 10G SFP+ uplink, HVDC, Network Advantage
| Model | C9200CX-8P-2XGH-A |
| Cấu hình | |
| Số cổng | 8 cổng 1G PoE+ |
| Cổng uplink | 2 cổng 1G và 2 cổng 10G SFP+ |
| License | Network Advantage |
| Cổng console | RJ-45 hoặc Mini USB |
| Cổng USB | USB Type C |
| Nguồn | Nguồn 315W HVDC/AC bên trong thiết bị |
| Quạt tản nhiệt | Không quạt |
| Hiệu suất | |
| Khả năng chuyển mạch | 60 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 44.64 Mpps |
| PoE | 240W (Nguồn điện chính) |
| Virtual Networks | 16 |
| Công nghệ xếp chồng | Không |
| Địa chỉ MAC | Tối đa 32.000 |
| Tổng IPv4 routes (ARP và các tuyến đã học) | 14.000 (10.000 tuyến trực tiếp và 4.000 tuyến gián tiếp) |
| IPv4 routing entries | 4.000 |
| IPv6 routing entries | 2.000 |
| Multicast routing scale | 1.000 |
| QoS scale entries | 1.000 |
| ACL scale entries | 1.600 |
| Packet buffer/SKU | 6 MB |
| Flexible NetFlow (FNF) entries | 16.000 flows |
| DRAM | 4 GB |
| Flash | 4 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| PVST Instances | 128 |
| STP Virtual Ports PVST | 13.000 |
| STP Virtual Ports MST | 13.000 |
| Tổng Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 512 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Wireless bandwidth | Không |
| IP SGT binding scale | 8K |
| IPv4 binding | 8K |
| SGT/DGT policies | 2K |
| SXP Sessions | 200 |
| Tính năng | |
| Chuyển mạch cơ bản | Layer 2, Static Routing, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF — 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder và SSO |
| Khả năng chuyển đổi và mở rộng nâng cao | BGP |
| Phân đoạn mạng | VXLAN, LISP, SGT |
| Tự động hóa | NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent và PnP |
| Giám sát từ xa | Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN |
| Tích hợp IoT | PTP |
| Bảo mật nâng cao | MACsec-256 |
| Thông số phần cứng | |
| Kích thước | 4.4 x 26.9 x 24.4 cm (1.73 x 10.6 x 9.6 inch) |
| Trọng lượng | 2.99 kg (6.6 lb) |
| MTBF | 734,030 giờ |
MUA CISCO C9200CX-8P-2XGH-A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU?
Cisco Chính Hãng (thương hiệu được xây dựng bởi công ty TNHH ANBINHNET ™) là địa chỉ phân phối Cisco uy tín được ủy quyền tại Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm. Toàn bộ sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều đi kèm thông tin chính xác cùng giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ cùng mức giá tốt nhất trên thị trường. Ngoài ra, hàng luôn sẵn kho để đảm bảo đáp ứng kịp thời nhu cầu của quý khách hàng.
Nếu bạn đang quan tâm hoặc có nhu cầu mua C9200CX-8P-2XGH-A, hãy liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau để được Tư vấn, Báo giá, Hỗ trợ kỹ thuật hoặc Đặt hàng của sản phẩm.
Cisco Chính Hãng – Phân phối Cisco C9200CX-8P-2XGH-A chính hãng giá tốt
- VP Hà Nội: 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
- VP TP. Hồ Chí Minh: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
- Hotline/Zalo: 0936.366.606
- Hotline/Zalo: 098.234.5005
- Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
- Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
- Email: info@ciscochinhhang.vn

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.